Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili sasa ni tatizo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TWALICIOUS, Oct 31, 2011.

  1. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kwa hakika umeme kama wimbo wa taifa sasa 2megoma kuimba...ikiwa kama chuo kikuu cha taifa na dunia kwa ujumla umeme umekatika unafkiri kuna kinachoendelea kweli hali imeendelea kujitokeza katika chuo kikuu cha dar es salaam maaruf kama udsm baada ya wanafunz kushndwa piga lecture et umeme umekatika na there no altenatv way...swali la kujiuliza ikiwa kama chuo kinachotegmewa kutoa maprofesional weng wenye uwezo wa kusaidia taifa hili je kwa hali kama hii itawezekana kweli?
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    We upo chuo kweli? Mbona hoja zako hazieleweki? Unataka tujadili hicho chuo cha dunia au tujadili tatizo la umeme? Kajipange upya.By the way moderator please katika process za usajili kuwa member tunaomba uweke swali la kuuliza kama mtu ni mentally fit maana kwa hali JF itajaa watu wasiojitambua.Mimi niko kazini nimesoma Nairobi huyu kasoma sijui wapi huko anatuweka akili juu kuona title ya maana kumbe upuuzi mtupu.
     
  3. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kiivyo unachotakiwa ww ni kumjibu,sio kumchamba
     
  4. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi camin kama kweli huyo jamaa anajiita yuko kazin ni professional kama co wale wa undugulization na kama c levo yko ni certificate ba2 ni primary na waliokazn wasemeje? Kwan hta ushoga nh kazi?
     
  5. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    nawasisi na elimu yako,kama ulikua unasoma kwa kukariri ili upate kalai(grade c) basi umepata hasara kubwa sana ya kupoteza muda shuleni.Yani mwanachuo hujui nini maana ya kazi? What is a job? Nakumbuka haya ni maswali ya form 1 kama sijakosea,ushoga huwezi kuuhalalisha ukawa kazi labda ukawape masaburi yako wabunge wote wa kiume wanaweza wakauweka katika sheria kuwa ushoga nao huwo katika kazi halali.Behave mdogo wangu humu kuna baba zako.
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    we kaa ukijua kwa sasa huku JF pre-form 1 wamezamia hili jukwaa
     
  7. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hebu tutolee huu upumbav wako!et chuo cha dunia,kinategmewa na taifa...we una akili sawasawa kwel?
    Hao graduat wanaotegmew na taifa wamefny nn kudhihrisha kweli Taifa linawategemea?mbona ss unalalamika umeme hamna?acha kupiga promo humi kijana unalipwa?kweli pre 4m1 washavamia JF,
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa ni ugomvi wa kuvinadi vyuo
     
  9. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi ww ni pre nusury
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,274
    Likes Received: 8,903
    Trophy Points: 280
    Hivi na usomi wenu wote na vitengo vyote, vya sayansi mmeshindwa mpaka leo kujifulia umeme wenu wenyewe? sasa mnasoma nini, si bora muingie mitaani tu? Mie ambae sipo huko chuoni lakini umeme wa TANESCO ukikatika najitegemea kwa umeme. Unanshangaza!
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    councelor na vice counselor wa udsm kateuliwa na nani?aliyemteua na sera ya chama chake haina maana kama chuo kinashindwa kuzalisha umeme
     
Loading...