Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili sasa ni tatizo kwangu, nishauri!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Feb 20, 2012.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hellow MMU members, nawasalimu kila mtu kwa imani yake!

    Ni mara chache mno watu huwa wanakuwa wazi esp ktk maswala yao ya kweli kwenye maisha! Nikezungumzia suala la mapenzi mm kwa namna moja au nyingine nimejikuta nikipata tatizo la kupenda sana, sanasana napokuwa na demu ambaye nimemiaaproach na kwa bahati akaingia line, lkn tatizo lina kuja pale ambapo najikuta kumdharau na kumwona wa kawaida sana akishanipa game na kuanza kutafuta mwingine. Nabakia kumtafutia makosa hadi nihahakikishe tumeachana.

    Sasa wewe kama mtaalamu wa mambo haya unafikiri hii inanitokea kwa kwa sababu gani?

    Nifanyeje ili niepukane na hali hii?

    NB;1. Najua wako wengi wenye hali kama hii, toa ushauri wako kwa manufaa ya wote.
    2. Nishauri kistaarabu maana kuna watu wanakuwa na tabia za ajabu mno
    3. Ushauri wako huenda ukabadilisha mwenendo wangu

    Thanx, stay blessed
    Yours FB
     
  2. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu sio kupenda sana bali unatamani sana. Wewe unatamani kufanya ngono
     
  3. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauna stable relationship,and that will cost you later.

    Makosa unayowatafutia ni yepi hayo.Thats not gud at all.Mwishoni tabia yako itajulikana,kila msichana atakukimbia.

    Ni wewe mwenyewe kubadilika,na kuwa na msimamo wa kuwa na msichana mmoja.

    Playing with someone fillings is very dangerous.

    Maombi ni muhimu sana,hilo ni pepo la ngono linakusumbua.

    Jaribu kubadilika,ukiacha,acha kama ni kijana mkubwa na umri umeenda,utampata lini mkeo?unadhan ukifikia kipindi cha kuoa na kuwafuata wale wa zaman uliowadharau watakukubali?.

    Watakudharau pia.Badilika.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    thanx, lkn mbona hata maelezo yako yanaonesha na wewe umo? Unaposema siku nikioa wale wa zamani watanikimbia una maanisha nini?
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndio nakubali, kwani we unafikiri sababu za mimi humuapprach ni nini? Sasa kwa nini hiyo ngon ninayotamani nikipata nahama badala ya kitulia nae?
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nakushauri uache masuala ya mahusiano kwa sasa...

    Mawili,ukiendelea,utaumiza kina dada wengi...

    Na jingine unajiharibu zaidi kisaikolojia hasa juu ya mahusiano yako na kina dada na mapenzi kiujumla...

    Tulia tu,utakuja kupata feelings za mapenzi ya kweli...
     
  7. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimo wapi mkuu,i have a stable relationship.Means i have one girl,i respect her,ata kama tumefanya hayo mambo.

    Hizo ni tamaa tu,itafika muda utataka wa kuoa,utataka background ya mtu,and it will take a time kuwajua,Gudluk u met mtu uliyemdharau hapo mwanzo,na katika harakat u want to marry.Will she say yes??Mtu uliyemdharau mwanzoni?.Never..I have a fnd of mine,he has da same behavior like yours.

    It takes him time to change,being in a new life,so,CHANGE NOW.
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nitawezaje kukaa bila mahusiano ktk dunia kama hii ambayo mapenzi ndo yamerun kihaswa? Huoni kama nakuwa nalazimisha life style filani ya mtu?
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    well nimekusoma mkuu
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wa aina hiyo
    Akiwa point A anataka kuwa point B
    Anadhani huko B ndo atapata amani
    Akiensa B anagundua hakuna amani aliyoitaka, anaanza kutaka C.
    Sijui kwa kitaalamu wanaitaje, lakini ni hali ya kutoweza tulia sehemu moja inayoletwa na wasi wasi

    Nadhani hata nyanja ya mahusiano inakuwa hivyo
    Ni wewe kujiaminisha kuwa unaweza tulia na mtu mmoja
    Usianza tafuta mabaya badala yake chukulia na mazuri yake.
     
  11. marida

    marida Senior Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulia na huyohuyo mmoja,na tabia ya kuacha wasichana iache.

    Au amua moja,uoe,utulie.kama ni ngumu sana kuishi mwenyewe.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Mie nafikiri kwamba unaonyesha haujui na haujajitambua unataka nini,weka vigezo unavyotaka kwa demu then anza kutafuta ukimpata kaa nae,kama ukiendelea tena kumuona ana kasoro basi ujue umerogwa na demu wako wa kwanza kwamba usikae na demu mwingine,mrudie yule wa kwanza uliemuacha!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndoa ndo tatizo nimezoea kula raha sasa kuja kuoa ni kama kujifunga
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hujapenda bali unakua umetamani.

    sasa badala ya kutongoza mwanamke anayekuvutia sana au unayemtamani saaaana
    hebu tafakari kabla hujatongoza,
    tafakari una lengo gani la muda mrefu na mdada unayetaka kumtokea
    jaribu kupiga picha kama atakukubali unaona nini mbele yenu
    je hisia zako zitakua the sama kwa miaka kumi ijayo?

    halafu majibu yafanyie kazi,
     
  15. i

    ivy blue carter Senior Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you have got issues broda!
    well pole weeee!
     
Loading...