Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili sasa laweza kuwa tatizo la kitaifa,tulitafutie tiba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Dec 29, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Siku zote nilikuwa siamini wala kukubali haya mambo ya TiGo.Na katika maongezi na watu nimejaribu sana kuwa mpinzani wa hii kitu kwa kutomini kama kweli kinaexist.Lakini jana nimechoka nilivyosimuliwa na jamaa yangu mmoja ambaye amekuwa akisumbuliwa sana na katoto kamoja ka Form two,15 years ambako kila siku kalikuwa kakimuona kanamuomba lunch mara hela ya simu na mengi mengineyo.Jamaa yangu naye akakauliza sasa nikikupa wewe hela zangu kila siku na GF wangu atabakiwa na nini?Kale katoto kakamjibu na mimi si mwanamke?Kwani ana nini kunizidi mimi?Jamaa naye kujibiwa hivyo akaona kitoweo kimejileta na bila hiyana akakachukua katoto ka watu na kwenda kukachakachua.Kufika huko jamaa kila alivyokuwa anaonyesha ufundi wake katoto kamo tu mpaka jamaa akachemsha akaomba mechi iahirishwe,katoto kakamwuliza mbona hujamaliza?Sijamaliza vipi tena?Nako kakamjibu na huku je huku kakimuonesha TiGo.Jamaa akachoka na aliponisimulia nikajiuliza ina maana hali ni mbaya kiasi hiki mpaka watoto wa 15 years wanagawa TiGo nao?Tufanye nini basi kuokoa kizazi hiki?
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maombi ya kitaifa.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    That can be a good solution.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Janga hapo ni huyo jamaa yako kutembea na mtoto wa miaka 15.....alafu mwenyewe unahadithia kama vile ni kitu cha maana....kosa uliloliona ni huyo mtoto kuonyesha kabobea tu!!Kwa taharifa yako waliomharibu ni watu kama huyo jamaa yako.....jinaume zima badala yakuparangana na wanawake saizi yake anahangaika na watoto!!!:teeth:
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ikiwezekana ianzishwe asasi ya kiraia itakayohusika na utoaji wa elimu juu ya madhara ya hiyo kitu.Na izunguke nchi nzima kutoa elimu hiyo,au mtaala wa elimu urekebishwe na watoto wafundishwe moja kwa moja mashuleni juu ya madhara ya hiyo kitu.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Mama mjumbe hauwawi.
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napita tu, ntarudi baadae, maana inabidi nikaombe uongozi wa roho mtakatifu katika hili, maana solution inahitajika ni kweli,
    Lakini bila nguvu na neema ya Mungu hakuna kitu.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    who starts to destroy them? did they destruct themselves? ofcourse no. Ni hao wenyewe wanaowaharibu hao watoto akiwemo huyo jamaa aliyekuwa anakuhadithia kama kitu kizuri sana. duh
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    nenda ukapumzike kwanza,then uje fresh with a new idea
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh naogopa ile KANUNI YA UIKKATAZWA NDO TAMAA YA KUFANYUA ULILOKATAZWA INAZD..
    maombi ni muhimu
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhh haya!!Embu niletee huyo muhusika nimpe saizi yake!!!!:teeth:
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mungu wangu weee,mi nilijua ushalala saa hizi....
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Anaogopa hata kunisogelea maana na mimi nilimpa haki yake,hivyo hata nikimuita nikuletee atakataa kuja.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni lale wapi, si umeniambia nikusubiri unarudi bana,
    Mi nkajua bado uko lunch.
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ushauri mzuri sana, naufanyia kazi mkuu.
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Nisamehe mama maana lunch imekuwa lunch
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kumbe huko mnakoishi bado ni lunch time kwa sasa? duh duniani kunautofauti mkubwa wa masaa
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usijali baba, nimekusamehe kabisa, nakusahau kabisa.
    Hata kama kipaja hujaleta, nimekusamehe na kusahau kabisa.
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ha ha ha, huko kwenu ni usiku saa hii kwani.
     
  20. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MFungo wa kidunia
     
Loading...