Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nimelishuhudia kwa macho yangu na kunishtua!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 30, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Leo majira ya saa 4 asubuhi nikiluwa kwenye kituo cha daladala cha Ilala Boma nikingojea basi kwenda Mwenge.

    Kwa takriban dakika 15 nilipokuwa nasubiri usafiri, yalipita madaladala si chini ya matano yakielekea Magomeni yamejaza ‘wafuasi na mashabiki' wa CCM kuelekea Magomeni – Jangwani kwenye mkutano wao wakiwa wamevaa sare zao na vipeperushi, huku wakiimba.

    Lakini kitu kilichonishtua na shakika sikuamini nilichokiona na kusikia, watu waliokuwa wakingojea usafri na wapita njia wengine (vijana, wake kwa waume) walikuwa wakiwazomea kila daladala lao likipita wakisema "MAFISADI HAO – MAFISADI HAO TUNAWANG"OA KESHO!!!!! Na kuonyesha ishara nyingine kwa mikono ambazo pengine si vizuri kuzielezea.

    Jamani, inavyoelekea tunaweza…..au?.....
     
  2. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wanaosomba kama magunia ya mchele watatupigia kura tu. Ukipewa buku 3 lazima ukubaliane na masharti yao then kesho unafanya kweli kwa kumpa Dr. Slaa kura.

    CCM ngoja wajidanganye tu mwisho wao leo
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poa kabisa. wamekodiwa hao
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu!!

    Wajua wasiwasi wangu ni juu ya watanzania kama kweli wako ready for Change au?? Maaana kama wange kuwa wako ready for Change kungekuwa na ishara ya majimbo mengi kuwa matatani sana mbali na haya ya Mbeya Mjini-Ilemela-Nyamagana-Arusha mjini-Kigoma nzima-Tarime-Arumeru-Karatu-. yet tulipaswa sikia maeneo mengi zaidi ya upinzani kuja juu esp huko majimbo ya wilayani zaiidi ya maswa kwa Shibuda.

    Nahofia sana vijana wengi ni porojo kuwa watapigia kura upinzani hiali hawajajiandikisha na wengi wao majina yamekosewa makusudi ili wasipige kura, Huku mitandao imeandaliwa ili kuvuruga majibu ya kura kweli mie sina imani sana na technology ya kuhesabia kura ni bora tuhesabu Manually kwani kwa Computer system duuuh kunakuibiwa kirahisi kabisa hapo. Ni bora majibu yawe mwisho siku mbili na yawe yamisha tolewa then hapo ntaami kiasi furani
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chadema bwanaaaaaaaaaaaaaaa mnanipa sana raha
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Tunaweza...
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ikulu ni yetuuu hakuna ubishi juu ya hiloo wadau
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tukapige kura kesho kwa ajili ya mabadiliko
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tulikuwa tuhamasishane mapema mno kwanza ili watu kujiandikisha...................kuna kundi la wanafunzi wa kuanzia form 4 ambao wengi hawajajiandikisha.
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Acha leo wafurahi na kesho wakifanya Vibaya tu, kwishieni:

    ________________________________________________________________________________

    HEAVEN OR HELL.................[​IMG]

    While walking down the street one day a Corrupt Senator was tragically hit by a car and died.

    His soul arrives in heaven and is met by St. Peter at the entrance.

    "Welcome to heaven," says St. Peter. "Before you settle in, it seems there is a problem. We seldom see a high official around these parts, you see, so we're not sure what to do with you."

    "No problem, just let me in," says the Senator..

    "Well, I'd like to, but I have orders from the higher ups. What we'll do is have you spend one day in hell and one in heaven. Then you can choose where to spend eternity."

    "Really?, I've made up my mind. I want to be in heaven," says the Senator.

    "I'm sorry, but we have our rules."

    And with that, St. Peter escorts him to the elevator and he goes down, down, down to hell.

    The doors open and he finds himself in the middle of a green golf course. In the distance is a clubhouse and standing in front of it are all his friends and other politicians who had worked with him.

    Everyone is very happy and in evening dress. They run to greet him, shake his hand, and reminisce about the good times they had while getting rich at the expense of the people. They played a friendly game of golf and then dine on lobster, caviar and the finest champagne.

    Also present is the devil, who really is a very friendly guy who is having a good time dancing and telling jokes.

    They are all having such a good time that before the Senator realizes it, it is time to go.

    Everyone gives him a hearty farewell and waves while the elevator rises...

    The elevator goes up, up, up and the door reopens in heaven where St. Peter is waiting for him, "Now it's time to visit heaven.."

    So, 24 hours passed with the Senator joining a group of contented souls moving from cloud to cloud, playing the harp and singing. They have a good time and, before he realizes it, the 24 hours have gone by and St. Peter returns.

    "Well, then, you've spent a day in hell and another in heaven. Now choose your eternity."

    The Senator reflects for a minute, then he answers: "Well, I would never have said it before, I mean heaven has been delightful, but I think I would be better off in hell."

    So St. Peter escorts him to the elevator and he goes down, down, down to hell..

    Now the doors of the elevator open and he's in the middle of a barren land covered with waste and garbage. He sees all his friends, dressed in rags, picking up the trash and putting it in black bags as more trash falls from above.

    The devil comes over to him and puts his arm around his shoulders.

    "I don't understand," stammers the Senator. "Yesterday I was here and there was a golf course and clubhouse, and we ate lobster and caviar, drank champagne, and danced and had a great time. Now there's just a wasteland full of garbage and my friends look miserable. What happened?"

    The devil smiles at him and says,
    "Yesterday we were campaigning. Today, you voted.." [​IMG]

    Vote wisely on October 31, 2010
     
  11. H

    H6MohdH6 Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is an excellent depiction of the political struggle for the citizen's vote. Thanks Sikonge.
     
  12. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Thanks,for this bit.
     
  13. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wale waliokuwa wanaonesha ishara za vidole nafikiri walikuwa ni Chadema. Kufanya hivyo nafikiri walikuwa wanajifariji na walikuwa wanatamani hao Wana CCM wawe upande wao na wasiende kwenye mkutano ili mkutano wa CCM usifane.

    Nafikiri pia baada ya uchaguzi watu hao wenye kuonyesha ishara wakikwama kuwang'oa CCM watafadhaika sana na ikibid ukae nao mbali kwani wanasema kudhuru muda wowote. Kikubwa tuombee kwa Mungu uchaguzi huu upite salama.
     
  14. e

    emalau JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Kizuri chajiuza, kibaya chajitembeza. Why take trouble kusomba watu na malori after all it is against the law let them deceive their own soul. we know what we deserve
     
  15. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    chadema acheni kujilizaliza ccm wenzenu ccm kimyaa wanasubiri ushindi kesho, nanyinyi subirini, hiyo ni mbinu ya ushindi ya ccm!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sikonge, hiyo imetulia. Tushajua what to do
     
  17. M

    Munghiki Senior Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chichim z.................iii te te teh vote for chadema vote for Dr SLAA.
     
Loading...