Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hili ni tukio la kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mareche, May 22, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapendwa wana jf napenda niwe mkweli kuna mabint wawili ambao wamenichanganya sana kwa sasa mabint hao ni mapacha mwazo nilikuwa sijui kama ni mapacha kwani wamefanana sana ilikuwa tunatabia ya kukutana kila weekand kisha tuna du kumbe ktk kipindi chote hicho nilikuwa na du na watu 2 tofauti sasa nipo njia panda nifanyaje je niendelee na wote kwani mpaka sasa hawajajua kama nimeshastukia janja yao nawakilisha
     
  2. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Mareche
    Pls feel free to correct me if Im wrong, what you are telling us is through no fault of your own you ve been sleeping with two identical girls unknowingly! Na wao they know and are the ones responsible for this trickery? May I know where are your twins from.?Maana, du I am having difficulty swallowing this.................!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Achana nao wote!
    Hao ni zaidi ya vicheche!
    Mh! Ya kweli haya? Isijekuwa umeangalia filamu za Kanumba afu ndo unatusimlia.
     
  4. m

    mareche JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nemo nahisi wao wanajua wanachokifanya kwani huenda wana ambiana mambo yote ndo maana me binafsi ilinichikua muda sana kujua kumbe naa du namapacha
     
  5. m

    mareche JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no best ni kitu cha kweli kma unatak kujua mahali walipo nitakujulisha
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kama kweli hukujua,na achana nao wote ucje zua ugomvi kati yao
     
  7. m

    mareche JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante aisha nashukuru kw ushauri
     
  8. Catherin

    Catherin Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana nao wote kwani hautengenezi penzi la dhati hapo sana unapoteza muda wa kumpata mpenzi wa kweli na hao hawana penzi la kweli kwako kwani wasingeweza kutembea na wewe wote hao ni wapitaji 2:mod:
     
  9. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60

    Mhm jamani "Wonders shall never cease!"...........................Basi kama ni hivyo wakalishe na kuwaeleza kwamba umegundua mchezo wao huo mchafu, na hukupendezwa nao!(assuming that's how you feel ofcourse).
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuu, kama ni kweli pole sana!
    Jaribu kuwauliza kwa nini wamekufanyia huo mchezo, haipendezi.
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Endelea tu hata ukiacha haisaidi kitu maana ulisha anza
     
  12. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama na Mwanaaaaaa
     
  13. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shigongo @work
     
  14. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is a joke. Ina maana hata simu wanatumia moja ? Au unawasiliana nao vp ?
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaitwa "buy one get one free". Zali hilo mkuu wee chinja tu, ushauri wa nini? Benki haikatai hela kaka.
     
  16. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kumpoteza mwezako mpendwa, wakija kujuana itakuwa balaa.
     
  17. m

    mareche JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio joke nda maana nasema wanaambiana maana akija unakuta anatumia namba hiyo moja so mpaka kuja kubaini ni jamaa yangu ndo kanitonya kuwa unashezewa weye
     
  18. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante pia mpendwa, muombe mungo akuongoze katika hilo na mlaani shetani aliyekutumbukiza ktk hilo shimo.
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    ata we waonekana unataka kuendelea nao wote, ungekuwa una wazo tofauti na hlo ungeshachukua hatua.
     
  20. S

    Smarty JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    acha uongo mtu mzima. Ufanye mapenzi na watu wawili tofauti usigundue???
     
Loading...