Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ni tatizo la Kikwete Family au uvivu binafs?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 9, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi wenzangu.
    Nimekutana na hii picha mtandaoni, nikajaribu kuiangalia kwa makini nikakuta kuna makosa fulani hasa kwenye huo mfano wa hundi ambayo Mama wa Kwanza (Salma Kikwete) alikabidhi kwa Saccos Mkuranga (Maelezo ya kiasi husika yanatofautiana na tarakimu).

    Sina hakika kama yeye alijua kuwa kuna makosa katika huo mfano wa hundi. Kitu ninachojiuliza, je haya ni matatizo ya familia ya Kikwete kutopitia vitu ambavyo wanatakiwa kusoma kabla ya kuidhinisha au ni uvivu binafsi.

    Mh. JK naye aliwahi kukumbwa na hivu vitu mara kadhaa, anasaini documents bila kusoma ni nini.
    Huu ni ugonjwa wa kifamilia au uvivu binafsi wa kutotaka kuchukuwa muda kidogo kusoma na kujua kilichomo?

    Maoni yanakaribishwa.

    [​IMG]
     
  2. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MOD.
    Nitashukuru kama utaihamisha hii thread maana tayari ilishawekwa hapa na memba mwingine.
    Natanguliza shukrani.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    hilo ni pepo la umbumbu linawasumbua
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hivi tufanyeje ili tuwe na viongozi intelligent?mbona nchi zingine wanaweza?inawezekana kuwa na viongozi ambao familia haingiliani na kazi ya kiongozi kama ya nyerere?shit!
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tarakimu na maneno hayakuwiana...kwa tarakimu ni 380,000 wakati kwa maneno ni 3,800,000. Huyu mama ni Teacher by prof. :happy:
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    kazi huko kwao ikulu
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    duuuh kazi wanayo baba mtu nae leo hvohvo...............
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Hivi na hiyo SACCOS inayoitwa Mama Salma Kikwete Saccos ni ya Salma au jina tu?
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hapa Mama Salma hana kosa, ana mambo mengi ya kufanya na kwa maana hiyo anaweza asione kama hilo kosa. Lakini cha kujiuliza ni hao waliopewa dhamana ya kumsaidia ndio walipaswa kukagua kazi zake kabla hazijaenda kwenye jamii.
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Vipi kuhusu wasaidizi wake nao hawakuliona hilo?
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Chakachua chakachua hiyo
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mimbumbumbu hii
     
  13. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo si huyo mama peke yake au wasaidizi wake. Hiyo ndiyo hali halisi ya jinsi watanzania tulivyo. Mtajiju!!!!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Chakachua Chakachua.Com
     
  15. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HII PICHA NI YA KUCHONGA,
    INAKUWAJE SALMA KIKWETE SACCOS, INALIPWA NA SALMa R KIKWETE( angalia signature kwenye cheque)? NO This is a cooked photo, na ni udhalilishaji wa First Lady
     
  16. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mangumbaro wote. kwani kama ni mkuu wa nchi au FL huwezi kuhakiki kitu tena chenye maandishi makubwa hivyo hata kukosoa hadharani wangeonekana wanamaana na wapo makini. IQ zao -11,000
     
Loading...