Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ni tatizo gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Katavi, Jul 3, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Kuna ndugu yangu anasumbuliwa na maumivu chini ya tumbo sehemu ya kulia. Na hasa tatizo hilo humpata pale anapofanya kazi ngumu. Tatizo huku tuna zahanati isiyo na daktari waliishia kumpa dawa kutuliza maumivu! Kwa wajuzi inaweza ikawa inasababishwa na nini??
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    dah,pole sana. na hata angekuwapo tabibu si ajabu ni yule wa std 7 na darubini iliyokufa! inaweza kuwa vitu vingi,nakushauri umtaftie matibabu walau mkale maisha town,mwisho wa mwezi huu! ni mwanamke ama mwanaume? je maumivu ni sehemu hiyo kila siku,kila mwezi(najarbu kuoanisha na mzunguko wa mwezi kama ni mwanamke)?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Ni mwanaume na maumivu ni ya kila siku!
     
  4. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yawezekana ni Henia,, muwahishe hospitali
     
Loading...