Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili Ni Jeshi Letu? Mikocheni Henken Leo Mchana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Buswelu, May 24, 2012.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mikocheni Henken.JPG
    Nani Sijui wanamlinda gari na uniform kidogo zinatia utata.
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mbona wana uniform chotara,labda bulicheka alikua maeneo hayo
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tumesha ingiliwa na alshabab.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,778
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    wako kweney kutengeneza movie siuji au labda ndio zile taarifa kuwa nchi imeuzwa tayari kwa wageni, kaangalie benki labda utakuta wamekuwekea balance yako
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni uniform mpya za mgambo nini?
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    hivi mnajua kuwa ofisi za uhamiaji makao makuu Kurasini zinalindwa na Ultimate Security!!! ...we shangaa tu hayo, na bado!
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ultmante Security hawavai hivi kama vile wanaenda kwenye mapambano...hawa ni kama trained military kabisa...ukiwaangalia...au FFU wamebadilishiwa uniform?
     
  8. S

    Silent Burner Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeshi limebinafsishwa
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    wana act mchezo wa kuigiza
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inashangaza sana kuona picha kama hizi,tunakoelekea hivi sasa ni mtu kuwa na jeshi lake nyumbani kwake na itakuwa si rahisi kumuingilia wala kufanya lolote.
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Quick Respond force Ndio jina Lao.
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wanafanya mazoezi kwa ajili ya mkutano wa jumamosi pale jangwani.
     
  13. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao ni quick reaction force kitengo cha JWTZ ambao ni wataalamu wa Explosives si unaona hata nguo zao walizovaa, kuwaprotect na milipuko.
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kama ni wajeshi mbona wana gari la private company au jeshi lishauzwa?
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kampuni mpya ya ulinzi imeajiri ma bouncer pekee!!inatisha wamevalia kama wanaenda kutegua mabomu!
     
  16. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Halafu mavazi yanaonekana mazito kuwazidi
     
  17. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    HIZO NGUO UKIPATA KIKOMBE CHA MOTO CHA KAHAWA...! duuu ni kama UNAOGA!
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni operation ya Vua Gamba Vaa Gwanda
     
  19. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mwizi akitoka nduki wata mpata vipi?
     
  20. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Angalia nembo ya TPDF mlangoni
     
Loading...