Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ni gonjwa au mazoea mabaya.?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by IHOLOMELA, Jan 26, 2011.

  1. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bandugu nawasalimu.. Nina miaka 30 sasa, sijaoa kwa kuwa bado antena ya maisha haijakaa sawa, nakamata chenga.!

    Kuna tatizo linanisumbua sana, yaani haupiti usiku bila "kujikamua". Ninapopanda kitandani tu "Jogoo" anataka kuwika.
    Nimejaribu kuacha lakini nimeshindwa..tena ikipita usiku sijajichua, usiku unaofuata nakamua hadi mara nne. Naomba msaada wenu wana JF.
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    headline andika kwa wanaume tuu... waona sasa nimefungua nikakusoma....
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah ...kwan hauna demu kaka?
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asema hajaoa.... akiwa na dem atakuwa akifanya zinaa...
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Hata wewe unaweza kumpa ushauri, huenda una ufahamu wa haya mambo!!!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Pole sana, kwa kuwa umeshindwa kuacha huo mchezo mimi nakushauri tafuta mke uoe, na pale utakapokuwa unajisikia kufanya huo mchezo nadhani atakuwa na msaada mkubwa.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Unajua Rose haka kaugonjwa hata kama una demu unaweza kumuacha amelala ukaenda bafuni kujichua! Wanasema kamchezo hako kana raha yake!!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umeishaharibikiwa weye bora ukae hivyo hivyo maana ukipata mke watu watakuwa wanakusaidia
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hiyo ni addiction inabidi upunguze au ujitahidi uache lakini kama huna demu na unatumia njia hiyo kupunguza ukame ni nzuri kuliko kuparamia vicheche au kuchukua ma-CD kwani huwezi kupata ngoma ingawa ina side effects za kisaikolojia
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmhh sina...:car::car::car:
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Dem nae gharama Rose, sometime zaidi ya wife. Sasa kama antena inakamata chenga, unategemea awe nae!!
     
  12. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ama kweli wewe ni IHOLOMELA!!!!!!
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu una tatizo kubwa sana ambalo kama hautolitafutia ufumbuzi mapema unaweza kujikuta huwezi kumudu mahusiano na mwanamke yeyote,
    -Ukiwa na mwanamke hutosikia raha wakati wa tendo kama unavyosikia wakati ukijichua
    -Wakati wa tendo utajikuta ukimaliza mshindo mapema sana kabla ya mwenzi wako na kumuacha akiwa na hamu ambayo itapelekea naye kutafuta wa kumaliza kiu yake sehemu nyingine
    Kwa msaada unatakiwa upate ushauri wa namna ya kuachana na hiyo hali maana inaonesha umekwishaathirika kisaikolojia jambo ambalo ni gumu sana kwako kuacha,
    Mrudie Muumba wako na kufuata mafundisho yake kama unaamini katika dini yoyote.
    Pole sana.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Ina maana gani kwani!!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Sometimes atakuwa anashindwa kumshughulikia mke wake hadi ajikamue kwanza.
     
  16. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kaka, niliposoma "ANTENNA YANGU" nilifikiri antenna ile ingine haina network - hahahaha
    kujikamua you mean masterB yah! ndugu tafuta gal/mke otherwise hiyo MB itaku-effect
    ukubwani, antenna yako itakuja shindwa ku-catch network na kuanguka - BeCareful Man:shock:
     
  17. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    True Katavi - sio hivyo tu, ule urojo uatakuwa umekwesha kwenye uti wa mgongo:disapointed:
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Una mapepo wachafu
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Kumbukeni ushauri mzuri utakao toka humu utasaidia wengi
     
  20. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Risasi zaisha na ndege, ndovu akitokea kaka.....Risasi hizoooo zimeenda utaangushaje huyo NDOVU. Nilham, Rose, FirstLady, cheusimangala na wengine, tusaidieniiii!!!!!!
     
Loading...