Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ndio tamko la polisi kuhusu maandamano ya madaktari.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gumzo, Jul 14, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG].
    Baada ya Madaktari kutoa taarifa kwamba wataandamana, Kamanda wa polisi Kanda maalum ya Dar es salaam Suleiman Kova amesema "mtu yeyote atakaejaribu iwe ni baraza la habari la kiislamu au hawa MAT (Madaktari) wasijaribu kufanya hayo maandamano kwa sababu hatuwezi kuruhusu makosa yatendeke"

    Ameweka wazi kwamba "natoa onyo kali wasiandamane kwa sababu maandamano......
    KWA HABARI KAMMILI BOFYA HAPA
    http://moses-ayoub.blogspot.com/2012/07/hili-ndio-tamko-la-polisi-kuhusu.html
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sipendagi kubofya ma-link,
    we acha tu!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanza hili jambazi sugu sitaki hata kuona sura yake
     
  4. p

    panzi Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kova acha kutumiwa na ww
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Unaboa sana hujui na hizi link zako za blog,kama hutaki kuweka taarifa yote hakuna haja ya kupost
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nani anamtumia?
    ye anashirikiana na majambazi, wafanyabiashara ya madawa ya kulevya,
    Hii regime lazma ahakikishe inakuwepo ili aweze kusavaivu
     
Loading...