Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ndio basi la najmunisa lililotekea kwa moto leo morogoro.

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    1
    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG](Stori kutoka issamichuzi.blogspot.com)
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tayri washaanza kutoa kafala na je zile fire extinguisher zilishindwa kuzima moto nini..
     
  3. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Basi litumialo Diesel kuungua kiasi cha kushindwa kutoa mizigo??

    Hizi ni Dieal za mamilioni ya Insurance kama zile za miaka ya 1990 na 1980
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hilo ni bus aina ya scania marcopollo,insurance watakoma kulipa hapo!
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio Tanzania yetu hiyo!
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Matatizo ya used bus!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hawajui hata kuzitumia.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimesafiri namabasi ya kampuni hii mara nyingi sana na nilichokishuhudia ni speed ambayo kama roho yako nyepesi si ajabu ukajisaidia nguoni mwanzo mpaka mwisho wa safari,si ajabu injini ilichemka kiasi cha kulipuka na hawakuwa na vifaa vya kuzimia moto..
     
  9. r

    rubby Senior Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mikataba. washindwe
     
Loading...