Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ndilo kosa kubwa la West Ham!

Discussion in 'Sports' started by Tolowski, May 15, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naifananisha west ham ya sasa na ccm ya sasa! Kilichotokea west ham kinaweza kuitokea ccm ya sasa! Kosa lao kubwa walishindwa kufanya maamuzi magumu pale ambapo walitakiwa kufanya hayo maamuzi,waliposhtuka it was too late!! Mara tu baada ya raundi ya kwanza kuisha ilibidi wamtimue Avram Grant kwani alishaonesha uwezo mdogo sana,lakini wenyewe wakamng'ang'ania kwa sababu ambayo hadi leo siielewi!Newcastle wakati wanamtimua kocha wao walikuwa wanafanya vizuri tu lakini waliweza kuona kwamba uzoefu mdogo wa kocha wao ungewapeleka pabaya,the same ilitokea kwa liverpool and blackburn! Nimejifunza kitu kikubwa sana kutoka kwa west ham,jinsi gani kufanya uamuzi mgumu inavyoweza kukuepusha na majanga mbalimbali! Hata walipomfuata o'neal aliwakatalia kwani alijua wamechelewa sana kuact and nothing he could do! West ham walikuwa na kikosi kizuri sana tatizo lilikuwa ni kocha,waonaje mwanajamii??
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Sikupenda hawa jamaa washuke lakini ndiyo hivyo tena. Kuna wacheza wawili watatu ambao wanacheza kwa kujituma sana pamoja na kuwa timu yao imeshuka daraja. Natumai WH wataamua kuwauza baadhi ya Wachezaji hao ili msimu ujao warudi tena EPL.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    akina lampard joe cole ferdinand defoe wametokea pale dah hata mie imeniuma saaana tu
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We should have relegated them in 2007, angalia angalia jinsi wachezaji watakavyokimbia...sasa hivi kupata kocha wa maana itakuwa ngumu sana, wakiweza wamchukue Martin o'neal na wahakikishe experienced players wanabaki.
     
Loading...