Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili Ndilo Chaguo Letu Watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 9, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Jakaya Mrisho Kikwete's video clip:

    [video]http://www.youtube.com/user/vijanazaidi#p/u/3/2DlUeI8T6FY[/video]
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    CHAGUO LA MAFISADI NA VIKARAGOSI VYAO. Watanzania siyo wajinga wachague mgonjwa wa kifafa, walifanya kosa hilo 2005 kwa kutokujua lakini safari hii Mungu amewasaidia kufikiri kwa kuwaonyesha udhaifu wake hadharani
     
  3. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Chaguo lako na mkeo.
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe Mkuu......



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bado hujachelewa kubadili msimamo wako. CHADEMA JUU! JUU! ZAIDI!
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    chaguo la watanzania walio wengi kasoro chadema
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    TANDALE ONE sio raia, sikonge sio raia hivyo hamna mamlaka ya kutuchagulia watanzania kiongozi, watanzania chaguo letu ni weapon.
     
  8. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mzee mzima pwaaaaaaaa ....watu pipoooooooo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    mnatuletea takataka ganu jamani...........yaani mwandishi ungejua ulivyo niathili na hii thread ni km jk anavyoniathili na ahadi zake za uongo na zisizotekelezeka
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Asante sana mkuu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. minda

    minda JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siasa si uadui kibinadamu; ni uadui wa kiitikadi na kisera na ndio maana baada ya matukio ya kuumwa Dr JK na Dr WS walipeana pole kwa nyakati tofauti.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mkuu, mbona twaingizana Choo cha Wanawake na mie ni NGOSHA wa kikweli?

    Vipi tena Mwana wane? Au Computer yetu haichezi hizo Video za Youtube? Pole sana.
     
  13. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mnao uhuru wa kuongea.Shademaa.Haha,jifunzeni basi walau kidogo jinsi ya kuwa wapinzani wenye maana!!Nendeni Ghana na Kenya.Learn.
     
  14. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ujumbe umefika?
     
  15. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Haha,wala sitoki kule kanda yao.That means nikisema tu nagombea hata uenyekiti wa chama nitapigwa stop.
     
  16. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ndo nini hiyo?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Billion Hamsa kazini!
     
  18. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Do something about it then.
     
Loading...