Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo ni tatizo/changamoto? Inawezekana kuliepuka?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kuku dume, May 10, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kila mara huwa natafakari nashindwa kuelewa.

    Nilipokuwa darasa la saba pale Mandaka yalitokea mauaji ya mume wa mpishi wetu wa shule. Nilisikia kwamba aliuwawa na wapenzi wa mke wake na mara nyingine nikasikia kwamba aliuwawa na watu walioandaliwa na mke wake maana alikuwa kizuizi cha yeye kufanya mambo yake.

    Sio hilo tu ila ninauchungu kwa kuwa kuna jambo la namna hii lililowahi kuikumba familia yetu.

    Jamani ninachotaka kuulizo ni kwamba Je, mtu anaweza kukuambia anakupenda kumbe wala hana hisia kama hizo kwako? Binafsi nahisi kwamba anaye fikisha ombi la kupenda ndiyo mpendaji. Huyo mwingine siamini kama kweli anakuwa mpendaji.

    Ebu fikiri yalivyo mapenzi ya siku hizi. Fedha, magari, beautness, nyumba vinanguvu ya kuhamua wa kuwa naye badala ya true love.

    Napatwa na wakati mgumu nikifikiria wakati wangu wa kuwa na mtu utakapofika.

    Sijui dunia ikoje. Sifahamu itakuwaje.
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Utafahamu yakikukuta, kupenda ni kubaya sana - kupendwa ndo raha!
     
  3. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Kumbe we bado kindae. Kua uyaone.
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    yatakuwa poa tu IN THE NAME OF JESUS
     
  5. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Uhondo wa ngoma uingie ucheze.Ingia kwenye mahusiano ndo utajua wa2 wanahusianaje coz kila m2 anakituko chake so subiri na we chako
     
  6. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoma yenyewe inaonekana hamna uhondo. Huu umekuwa uhondoa.

    Watu wanauwawa, wanatoswa, wanakuwa machizi na wengine kufikia hatua ya kujiuzulu. Huo ndiyo uhondo?

    Nyie huko ndani kazaneni ila sisi wengine hatuna hamu ya kuingia na huenda hatuta ingia kwabisa. Wacha nione kama wakati ukifika wa kuitwa mzee wengine watabaguliwa kisa hawakuoaga wala kuolewa.
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Usijichoshe akili utaumia kwa fikira tumuachie jalali muweza alo na kudra,nnajua wateseka kweli kwashauku na wingi wa hamu namimi nakutaka kweli uwewangu muathamu,hilini jambo sahali kilibariki kareemu Kama nia zetu safi kweli mola aatalirahamu,poa moto usijali hub a sitokuthulumu yailahi ya jalaali tusaidiee kareemu......
     
Loading...