Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo neno...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamageuko, Jul 8, 2011.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TANZANIA YA MIAKA IPATAYO KUMI NA SITA SASA IMEJAALIWA KUWA NA VIONGOZI, WANASIASA NA WATAWALA MAJEURI!!!
    Wanajibu watakavyo kana kwamba wale wanaojibiwa sio waliowaweka madarakani pindi wakihojiwa...

    Nitawakumbusha baadhi ya kauli zao:

    "HATA MKILA NYASI NDEGE ITANUNULIWA..."

    "WAPUUZI WAKUBWA NA WANA WIVU WA KIJINGA!"

    "ULITAKA POSHO AICHUKUE BABA YAKO!"

    "NYIE VIPI? HAYO SI MASWALI YA KUNIULIZA NI MAMBO YANGU BINAFSI!"

    "NIMESEMA SINA MAJIBU NENDENI KOKOTE!"

    Mnaweza kukumbuka zinginezo na tujiulize kwanini hawa viongozi na wanasiasa zetu wana viburi na jeuri hizi?
     
  2. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu umesahau ile ya hivi majuzi ya kuitwa Mbayuwayu.
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nataka tuzijadili zote hizo sababu yake ni nini? Na tutajivua vipi hili janga!! Madaraka tuwape sisi bado wasitake tuwahoji? Kwanini wana VIBRI na JEURI???
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    "Kila mtu atachukua mzigo wake wenyewe"
    "Watanzania ni wavivu wa kufikiria"
    "Hata mimi sijui kwa nini tanzania ni nchi maskini"
     
  5. B

    Bettina Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wivu wa kike
    kiherehere chao
    mimi ndo mwajiri mkuu
    wafanya kazi watapigwa na ffu wakiandamana
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,863
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    "Mimi sio wingu la mvua kwenda kuleta mvua mtera"
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    "Sina maana hiyooo"
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    hiyo kali mkuu
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ahaa! ndio ndio mkuu ilisemawa:

    "ukitaka kula lazima uliwe!!"
     
  10. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akuu!!!!!
    Nyie wana JF matatizo makubwa
    Miye siliwi ng'o
    Kwanza naondoka zangu.
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    "Sasa wataka kula tu bila kuliwa, HAIWEZEKANI!"lol
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    ''Hivi ni vijisenti tu!
    "Kigoma itakua Dubai nipeni kura zenu"
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    "Tutashinda kwa vyovyote"

    "Ushindi lazima"

    "Polisi wakiwa wanatekeleza majukumu yao anaweza kufa mtu kwa bahati mbaya"

    "Tutakufukuza katika chama na uchaguzi ukifanyika tutashinda"
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hata we umekurupuka. Tuambie nani kasema ndo utaeleweka
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nitajenga Machinga Complex mbili Arusha mkinichagua, vile vile tajenga SKYOVER " LEMA"
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Japo niya zamani lakini kuna gamba moja liliwaambia wasafiri wa TRC
    "Go to hell"
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unless wewe ni mtoto mdogo au si mfuatiliaji wa mambo huwezi kutoelewa kilichosemwa
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    "changanya na zako"
     
  19. 2

    2nd edition Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "mtakula hata nyasi lakini ndege ya rais lazima inunuliwe"
     
  20. 2

    2nd edition Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "nani aliyewambia mteue wagombea urais wenye sura mbaya" by mkapa......reply ya mrema sasa "wewe mkapa ingekuwa watu wanachagua sura basi usingekuwa rais 1995 coz mimi nini sura nzuri kukuzidi"
     
Loading...