Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo liwe ktk maajabu ya msingi yanayopatikana tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHAMVIGA, Oct 9, 2012.

  1. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukiachilia mbali mlima kilimanjaro ambao umeingizwa ktk maajabu yanayopatikana Tanzania, serikali ingeingiza na hili la wanafunzi zaidi ya 5000 waliomaliza std 7 na wamechaguliwa kujiunga na secondary na hawajui kusoma na kuandika bila shaka tungeshinda.
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Karibu sana jf mkuu.
     
  3. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thxs braza
     
  4. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haha................................
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ajabu jingine Raisi anaeishi mda mrefu nje kuliko nchini kwake aki2mia mabilion ya pesa na ku-upload picha zake na kina Beckham, 50Cents, Steven Segal, B.Boys n.k huku nchi ikiwa ya 3 kwa umaskini. Hili ajabu kama sio #1 bac #2
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hili nalo neno!
     
  7. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajabu jingine kiumbe anaejiita Dr K na huku hajasoma master
     
  8. P

    PJS Senior Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jingine ambalo lingeingizwa ni Polisi wa Tanzania kuua raia nadhani tungepata zawadi
     
Loading...