Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo linahitaji mkono wa Serikali?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MwanaHaki, Nov 15, 2010.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ndugu Zangu,

    Hebu kaeni kwanza mfikirie, iwapo hili nalo linahitaji mkono wa Serikali.

    Nazungumzia suala la makazi yasiyo rasmi, yaani, squatter areas. Ndani ya Dar yametapakaa kila kona, hata huko uzunguni - Masaki, Mikocheni, Mbezi Beach - yapo pia.

    Je, sisi wenyewe hatuwezi kukaa na kuunda mkakati wa kuyaondoa na kuweka mbadala wake, bila kuhitaji mkono wa Serikali? Nia tunayo (?), uwezo tunao (!) na sababu pia tunazo (!!!) teleeee!

    Sasa tunangoja nini? Au uwekezaji ni kwa WAZUNGU tu?

    Mimi nina mpango kamambe, lakini nahitaji WATANZANIA wenzangu tukae tushirikiane, tufanye mambo YA KWELI!

    Mwenye nia anitafute kwa PM, aandike ujumbe wenye maneno UWEKEZAJI MAKAZI, aache namba yake ya simu, nitampigia!

    UWEZO TUNAO! Maisha bora hayaji kwa kukaa kijiweni!

    -> Mwana wa Haki
     
Loading...