Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo lichunguzwe mapema!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edgar011, Aug 14, 2011.

  1. Edgar011

    Edgar011 Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je hii mipango yote bajeti yake iliyotengewa bado ipo au ndo imeingia kwenye mifuko ya viongozi wetu wajasiriamali?
    1. Magari yaendayo kasi.(DSM)
    2. Fly overs(Miji yenye foleni kama dar,mwanza,arusha) kupunguza foleni.
    3. Mafunzo ya jkt kwa wanaojiandaa kuingia vyuoni.(Kwote)

    Hayo yote na mengine mengi kwa masikio yangu nilisikia kua yametengewa bajeti lakini je? Utekelezaji mbona dalili hauna?

    ''TAFAKARI'',FEDHA YAKO YA KODI INATUMIKA IPASAVYO KWA MIRADI YA MAENDELEO KAMA HIYO? KISHA ''CHUKUA HATUA'' KWA ''KUHOJI''
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Tuendelee kusubiri walisema ni mipango ya muda mrefu.......:angry::angry:
     
  4. Edgar011

    Edgar011 Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aha,au ndo wanasubiri mpaka 2014,mwaka mmoja kabla ya uchaguzi ili jema moja lifiche mabaya mengi? Kazi kwenu wapiga kura wachache wa Tanzania
     
  5. Edgar011

    Edgar011 Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    ina maana wana uhakika wa madaraka miaka 30 ijayo? Hapo ndo chanzo cha matatizo yote kinakuja? Utajihakikiashe kwani we ndo unajichagua au unachaguliwa kuendelea kuwepo?
     
  6. Edgar011

    Edgar011 Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
     
  7. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mawili ya mwanzo ni miradi mikubwa, utekelezaji wake ni wa muda mrefu.
     
Loading...