Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo lakuangalia upya, liko katika dunia ya wastaarabu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kizotaka, Feb 24, 2012.

  1. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hili lilisha letwa humu ikaonekana kama ni kuingilia utu wa mtu binfsi. Lakini tunahitaji kujua raisi na familia yake hadharani, anawatoto wangapi kwa mfano, hili ni muhimu sana. mimi nakatwa kodi, NSSF mwisho watoto wa 4. Sasa kama kiongozi anazaidi wanahudumiwa na nani, manake naskia ni zaidi ya nane, hili halituumizi sisi wengine kwa namna yoyote, uzazi wa mpango vipi? si matumizi mabaya ya fedha za umma. Hapana hili liiangaliwe upya.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wazo jema,ngoja tusubiri mawazo ya wadau....
     
Loading...