Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo la kulikemea

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Aug 25, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ukisafiri kwa basi toka mbeya kuja dsm kuna kacheki point kameibuka kati ya kitonga na Ilula sijui jina la icho kijiji.
    Cha kusahangaza basi linaingia yule mfungua kamba analushiwa ela juu kwa juu basi linaondoka!
    Jamani sasa kama kila kitongoji kitaamua kufungua maeneo kama hayo eti kwa mgongo wa kukusanya mapato hamuoni mwawapotezea mda wasafiri isitoshe amelipa alikotoka mwenye basi na anakoenda atalipa pia umu njiani ni kupotezeana wakati.
    Tuache kuwa na mawazo mgando come up with other altenatives za kubeef up makusanyo!Yameanza na wizara ya fedha naona mpaka chini wanacopy na kupaste vyanzo vya fedha
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wanatafuta hela za kutimiza ahadi za magamba walizotoa kwenye kampeni kwa hiyo kuwa mvumilivu tu
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni mbinu eti wamebuni ya kukusanya mapato ya halmashauri ya wilaya ya Kilolo!! Pale mahala eti wanasema ni stendi ya mabasi!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hii inaonesha ni kwa jinsi gani tulivyo dormant katika kubuni vyanzo vya mapato kinachofanyika ni copy and paste kunzia wizarani mpka kijijini
     
Loading...