Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo janga vyuoni!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rweye, Oct 23, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,730
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    wanafunzi wako bize na swaga,nyimbo,magemu n.k ikifika tahaarifa ya habari wanatoka nje,ukiuliza mambo ya nchi yao PTO..
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,730
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    hakuna wanachokijua zaidi ya kuguess,tena za nje ndo kabisaa,hawa ndo viongozi wa baadae ..nchi hii cjuhi wapi inaelekea
     
  3. piper

    piper JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndo kizazi cha dot.com na wengi wao ni wavivu wa kufikiri na ubunifu.
     
  4. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    hawa mi nafikiri wana akili zaidi kuliko hata wewe ambaye umesikiliza taarifa za habari kwa zaidi ya robo karne na bado hujabadili chochote. Taarifa zenyewe za uongo na kupikwa tu. mfano, taarifa ya habari inatangaza riport ya tume ya kuchunguza kifo cha mwangosi, kisha inahitimisha kwa kusema, policcm hawakuhusika, na wewe unajua wamehusika
    taarifa ya habari inatangaza, pato la taifa limekuwa kwa asilimia 7, na wewe umasikini kwako unaongezeka, babu na bibi zako vijijini maisha yanawapiga vibaya. wewe mwenyewe una mwaka wa 6 hujaenda kwenu likizo kisa no nauli
    haya unaambiwa tz jeshi letu limejipanga vizuri, kesho unasikia mna ndege moja tena ya msaada na yenyewe imeanguka baada ya kushindwa kuruka sijui kutua, na mbaya zaidi imeua mtz asiye na hatia
    shame on those taarifa
    mi pia sisikilizi taarifa za bongo na siyo mwanafunzi ni mwalimu, na sitakuja kuwahamasisha wanafunzi wangu wasikilize huu upuuzi
     
  5. Bally B

    Bally B Senior Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa napita tu samahani lakini-naona kuna ka ukweli hapo uliza saizi uchunguzi wa Barlow umefikia wapi kama utapewa jibu.samahani lakini
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulimbukeni wao utawatokea puani baadaye. Taifa linapokuwa na viongozi limbukeni huzaa jamii ya watu limbukeni. Wanachofanya wanafunzi ni uthibitisho wa waliowazaa.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,730
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    taaharifa ni case study,najaribu kureveal how serious thse guys pay attention to their domestic matters,bora ww unajua
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,730
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    wao hawajuhi hata hyo GDP ni nn na ni ngapi,hauwezi kujenga hoja pia kwa kukimbia taaharifa na mitizamo mbadala ...PTO
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa wahangaike na TAHAARIFA ya kazi gani!?
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,730
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    sasa kama za ndani feki hata za nje nazo feki?angalia vipindi vya uchambuzi ama *tv/itv ni nani yuko interstd ...kweli??
     
  11. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    utafiti wa uongo huo
     
  12. majany

    majany JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    MMh...lakini kweli,wanafunzi wengi hawaangalii hizo mambo....lakini hata hao walioangalia for the past ten years,wamepata nini??Siwezi kuwalaumu wanafunzi wala kuwapa chapuo kwa hilo........wakati mwingie mazingira yanawafanya watu ku'behave tofauti....
     
  13. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    eti bwana,wakizeeka watasikiriza nini!!!taarifa ya habari ya wazee!!
     
  14. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    well said brother. .
     
  15. Benito Josh

    Benito Josh Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mbona watu mnajitoa kama nyie hili taifa haliwahusu...nyie mmelifanyia nini taifa lenu zaidi kutoa lawama tu....ondoa boriti katika jicho lako ndipo ulisafishe jicho la nduguyo
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,730
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    nyie endeleeni kuchek muvi 24/7 thn mtaiona nchi yenu itakavyokuwa make kama ni uduni wa maisha nyie ndo victims wa ksho
     
  17. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    msomi yoyote unatakiwa kuwa update na informaion kuhusu nchi yako na dunia kwa ujumla kwa mtazamo wangu na faida yake ni kutanua uwezo wa kutafakari/kuchambua/ku-compare matukio,msomi anatakiwa afuatilie habari za ndan na nje,anyway ni mtazamo tu
    NASIKILIZA DW KILA SIKU SAA 7 full kuelimika
     
  18. majany

    majany JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono Mia kwa Mia...tena sanaaa....mi nimeanza kusikiliza,by that time BBC ilikua juu,kabla ya DW,sijui na hii ya wachina,france......ninachosema,siwaungi mkono wala kuwa'crash.....nayafaham vyema mazingira ya chuo,pindi utakapokua unapata 30% kwenye tuition fee,na ukakata boom lako kujilipia ada(kufidia hiyo 70%) kwa kuwa wazazi ni hohe hahe.....taarifa ya habari utaisikilizia kwenye bomba,kichwa inaenda resi kama machinga anayewindwa na mgambo!!!All in all,taarifa za habari zinahusika sana!!:shut-mouth:
     
  19. j

    jaluz Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari hizo hizo za mafisadi waliokula hela nyingi na kila siku kesi zinapigwa tarehe,acha iwe hivyo bana!
     
  20. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wanaongalia na kufuatilia ligi za mpira, nyimbo n.k hususani, za huko majuu ni wengi ile mbaya. Ukiwauliza habari za nchi hii, wanashangaa utadhani wametoka Ulaya saa hiyo hiyo. Huwa napata kazi kubwa ya kuwasimulia 'wasomi' kinachoendelea ndani ya nchi yao.
     
Loading...