Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo geni ama la kawaida wakuu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 23, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani mmeishi na Mmeo/Mkeo, GF/BF wako kwa muda mrefu tu!
    Baadae Mwenzio anaanza kukusisitiza uvae nguo zake za undani! au muwe mna badilishana leo unavaa yake na mwenzio anavaa yako! Hili ni starehe ama inakuwa karaha! Hili jambo linatendeka kweli! Tungekuwa tunauwezo wa kuona kilichovaliwa ndani baada ya nguo za nje ni vituko! Kuna jamaa kaja kazini bahati nzuri ofisi yetu ni midume mitupu! Katuonyesha kabisa kwamba amevaa kufuli la mkewe! Duh nimestaajabu
     
  2. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usipostajaabu ya Musa utaona ya hayo ya jamaa yako.
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna ckua ataambiwa avae bikini huyo
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu hapo
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siku inayofuata tutaambiwa kavaa viatu vya demu wake na usije ukashangaa jamaa siku ya siku akwaonyesha bra ya demu wake aliyoivaa
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    cross dressing ni jambo lililoko sana katika nchi zilizoendelea na wenye kutaka kufanya hayo ni wanaume na si wanawake.

    huyo jamaa yako wasi was wangu ametaka mwenyewe kuvaa lakini kaona atoe kisingizio cha kulazimishwa na mkewe.

    Siwezi kuamini kuwa mwanamme hakuwa na uwezo wa kukataa kama asingekuwa anataka
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mhhh makubwa,ndani ya nyumba kuna mambo,imenibidi nicheke tu,sasa sijui hayo ndio mapenzi au mume *****.
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    du. kweli hii kali!sasa hiyo bikini jamaa akiwa anavaa sijui ile shaft yake itakaaje sipati picha kabisa!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    heee thread zahuyu jamaa leo...kha.
     
  10. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amefufuka kama bwana alivyosema.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    usichekeshe mie Beauty, zimezidi sasa..
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :bounce::bounce::bounce::bounce:
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa hana lolote wivu tu umemjaa anadhani mkewe anapiga safari za nje ya nchi so akivaa ashakumu yake ataona aibu kwenda nchi za nje
     
  14. D

    Dina JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh, na upande wa pili kuna Mfunyukuzi. Yaani leo sijui wameamkaje wallah!
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani umegundua nini Dina kwenye hizo thread zao?
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani wanatujazia tu nafac kwa kweli...watupe thread mbili tatu za afya zinatosha.
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    there u are,,,sababu kubwa ni wivu coz niliwahi kupata hii proposal!anajua ukivaa chupi ya kiume ni aibu kuonekana nje:becky:
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahha,,,hatavaa bikini si kuna zile nyingine.
     
Loading...