Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hili nalo fundisho kwetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sweetlol, May 4, 2012.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wastara alipata ajali na kupata ulemavu kipindi yuko na sajuki.je Sajuki angemuacha kipindi kile leo tungekua tunaongea nn?Mungu mponye Sajuki na endelelea kumpa moyo wa ujasiri na ushujaa Wastara amsaidie vyema Msanii wetu mpendwa (mme wake)Sajuki
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni mfano mzuri wa kuishi viapo vya ndoa kwa vitendo... wengine wanaimba tu kama mashairi siku hizi, lakini mmojawao anapopata tatizo mwenzake anatoka nduki..
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Naona matatizo yamewaandama kama anavyodai Wastara, kweni alipata kilema cha wapi?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hawa kuna kitu sielewi
    something somewhere is wrong
     
  5. S

    Sweetlol Senior Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wastara alivunjila mguu kwenye ajali
     
  6. S

    Sweetlol Senior Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watara hana mguu moja.ila yawezekana ni majaribu since bado tuko dunian.Mungu atawapa mlango wa kutokea tu
     
Loading...