Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili mbona kama darasa la shule ya sekondari?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Aug 23, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    TSN 1.jpg

    Source: TSN 23/08/2011

    Hii ni lecture ikitolewa pale Ustawi wa Jamii kwa wanafunzi wa degree ya kwanza!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa tatizo liko wapi???????????????????
     
Loading...