Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili lisifumbiwe macho!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Abraham Lincon, Oct 31, 2010.

  1. A

    Abraham Lincon Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la uchakachuaji wa matokeo ambalo limeanza kujitokeza shinyanga lisifumbiwe macho hata kidogo. Siamini kama huyo mmoja aliyekamatwa ndiye mchakachuaji pekee katika Tanzania nzima yenye majimbo ya uchaguzi zaidi ya 200. Iwapo CCM itashinda kwa njia hii, ushindi huo utakuwa batili na hatua za kisheria yapasa zichukuliwe dhidi yao! Tumechoka kuburuzwa na sasa umefika wakati yatubidi tuchukue hatua. Mungu ibariki Tanzania, Mungu bariki uchaguzi mkuu Tanzania.
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe kabisa. Kumbe ndio maana walituambia wapiga kura ni mil 19. Walizidisha wanachama wa CCm mara tatu. Haki lazima itendeke mwaka huu
     
Loading...