Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili linawezekana!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shedafa, Feb 25, 2011.

  1. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika jitihada za kupunguza na kuzuia ajali, napendekeza kila kwenye zebra cross kuwekewe traffic lights ambazo zitaongoza magari na waendao kwa miguu kwa zamu. Hii pia itasaidia kupunguza umuhimu wa kuweka matuta barabarani, kwani itamlazimu dereva kusimama kila anapoamriwa na taa na hii ni kisheria. Nasema hii inawezekana kwa kuwa traffic lights hazina gharama ya kutisha, pia majaribio ya traffic lights zinazotumia mwanga wa jua yamefanikiwa sana. Kwa hiyo umeme hautakuwa tatizo. Nawakilisha
     
Loading...