Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili linawezekana kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Jun 6, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kweli chama hiki kikaanzishwa kabla ya 2015?
    "CHADEMA HALISI" chini ya SLAA, SHIBUDA, ZITTO , MARANDO na ABWAO?
    Tujadili.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kama CUF ilizaa ADC kwanini chadema asilia ishindikane
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Jaribu kubainisha nini kilichokupa wasiwasi, halafu ujenge hoja. Kwa mantiki hiyo nadhani ndio mjadala utakua na mashiko. La sivyo utakuwa unataka tujadili nadharia.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [h=6]Vua gamba - usivae gwanda, vaa dhamira ya haki sawa kwa wote - tuikomboe tanzania pamoja. Gamba na gwanda lengo lao ni moja, kutupumbaza kwa pesa na propaganda wakati siye tunahitaji maendeleo yasiyowambwa.[/h]
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safari atakuwa wapi?

    Naona chadema wanamsusa-susa Marando toka Safari ahamie huko.
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hebu weka bayana fikra zako ueleweke.
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duuu...siwezi sema chochote, kwani kwenye siasa kila kitu cha wezekana...
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ili iweje na kwa nini kwa ajili ya nani
     
  9. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Binafsi sijakuelewa hebu jipange na urudi tena ueleweke.
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo habari haitatimiza lengo mlilokusudia magamba,kajipangeni upya....................................................
     
  11. t

    tara Senior Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itawezekana kwa John Shibuda akishirikiana na kibaraka wake Shonza Juliana akiwa chini ya uwangalizi wa Leticia Musore.Hao wengine wamekunywa maji ya magwanda.
     
Loading...