Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hili linaweza kuwa fundisho kwa wasanii wa kike wa kiswahili

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Blessed, Mar 24, 2012.

  1. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    [h=3]Omotola and husand celebrate 16 years of marriage[/h]

    [​IMG][​IMG]
    The star actress wed her pilot husband Mathew Ekeinde exactly today (March 23 1996) 16 years ago at the Ikeja registry. Their white wedding held in April 2001. Wishing them many more fruitful and happy years ahead.

    sasa wasanii wa kiTz muendelee kujichafua na kashfa fanali uzeeni,
    source lindaikeji blog
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmh, hongera zao

    hata waswahili watafika tu huku
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    congratulations...
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu awalinde
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tazama kazi ya mumewe Omotola kisha ,linganisha na kazi za waume wa mastaa wetu wanaotaka maisha ya juu kwa pesa za msimu za mabwana wao kisha utapata jibu ni kwa nini mastaa wetu hawadumu katika ndoa/mahusiano na kipi wajifunze hapo.
     
Loading...