Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili linamaanisha nini apa udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by man lesha, Oct 16, 2012.

  1. m

    man lesha Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Floor za kukaa hostel ni ground floor na first floor uku coed, inamanisha ppl wamepungua sana au?
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe uko chuo kikuu? Hebu tusomee post yako
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ebu eleza vizuri maaana haueleweki floor za kukaa hostel zinahusiana vipi na watu kupungua? ebu tiririkaaaaa!!!
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwani ulitaka ukae floor gani?
     
  5. m

    man lesha Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona unakua mgum wa kuelewa nn ambacho huelewi apo, acha uzuzu km huna cha kuchangia kaa kmya.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haya bwana mwanafunzi wa chuo unaulizwa swali unajibu bla bla tu,sio wote tumepitia Udom,floor za kukaa hostel zinahusiana vipi na watu kupungua? kwani wanafunzi wakiongezeka floor nazo zinaongezeka zinakua nne au tano?
     
  7. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we unaulizia hostel ulisoma day nn!!!!manake watu kama n nyie kifika chuo viherehere sa tu!!:A S 465:
     
  8. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani alitaka kusema hostel walizopangiwa wanafunzi wanakaa ground flow na floor ya kwanza, kuanzia ya pili na kuendelea hazina watu waliopangiwa...
    Nadhani itakuwa wamefanya hivyo kwa kuwa vyumba ni vingi kuliko wanafunzi, au mwaka wa pili na wa tatu bado hawajaripoti, wakija watakaa sehemu hz.
     
  9. KITOMONDO

    KITOMONDO Senior Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mwenyewe haujui kama ni njuka? haujui kuwa hapo mpo first year tu,,sasa mtapangwaje kwenye floor zote na wakati mpo first year kwa sasa? think critically
     
  10. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    subiriuone hilo shazi likija, wamewaweka hivyo kwa sababu watakaokuja watakaa floor ya 3 na nne. hata hivyo siku hisi watu ni wachache siku hizi hivyo kwa baadhi ya mablock yatabaki hivyo
     
  11. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hayawezi jaa ma block yote,kwani we ulikua unataka juu ili ukipiga sim home useme unalala ghorofani? Bado upo chuo miaka 3 utapata huko unapopataka
     
  12. S

    SUBUYAH Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie first mbna mnaanza upumbavu mapema hvyo
     
  13. Rich 4rever

    Rich 4rever Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh amnanifuraisha sana wadau!!!hila huyu jamaa najaweka vzr post yake!!
     
Loading...