Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili linafaa kuwa vazi la Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 4, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Sasa mtu atakuwa anashikilia masaa yote, na atafanyaje shughuli zingine?...BTW ni zuri sana i like it immensely!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Linafaa kuwa vazi la makada na wapambe wa CCM.
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ushabiki wa vyama utaendelea hata baada ya uchaguzi au?
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hapana tukutuku hilo lafaa kuwa vazi la Taifa kwasababu lina rangi za bendera ya Taifa, inaonyesha unachuki binafsi na chama chetu, kilicho fanikiwa kusimamia amani hii tunayojivunia, mambo ya ufisadi achana nayo ni vitu vidogo tuu, ufisadi kitu gani bana
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    limependeza and very attractive may be liwe linavaliwa kwenye shughuli za kitaifa kama siku za muungano,mapinduzi nk
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Taib..hili linafaa kuwa kivazi kwa ajili ya wake na vimada wa mafisadi.
     
  8. S

    Seekype Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.) its too complex, linachukua material nyingi ya kitambaa watu wa hali duni hawawezi ku-afford

    2.) Wamama watu wazima hawawezi kuacha mabega yao wazi na mikanda ya brazia kama huyo binti
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimelipenda sana hili vazi ila sijui kama linafaa kuwa vazi la taifa
     
  10. D

    Dick JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halifai kwa kuwa limechukua zaidi (zingine ni ndogo mno) rangi za Lumumba na Jangwani.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rangi ambazo ni signature ya umaskini wa mtz.
     
  12. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Are you really serious? Tanzania hakuna amani kama unavyoamini. Ni watu wangapi wanakufa kwa ajali, kukosa matibabu, ujambazi, n.k.? Kutokosa amani sio lazima iwe vita vya bunduki na mishale.
     
Loading...