Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili Lina Utata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ha ha ha, Jan 29, 2012.

  1. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF ebu nisaidieni hili, ni kweli mapenzi yanaagalia umri?kwa kiwango gani?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    1-100%
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    The way you permited it to...
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eeh lazima yaangalie umri.Sasa binti wa miaka 24 niolewe na babu wa miaka 36!KIsa?Pesa?samahani kaka hata ngozi inakuwa imepoteza mvuto.Angalau miaka 5 mwisho mpenzi kunipita!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizi ndizo thread zako! Lol age is nothing but a number! Sisi wazee twende wapi?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tafuteni wazee wenzenu.
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Naungana mkono na wewe mkuu,age is nothing but a number na iko mifano hai, ila suala hili pia linategemea na maamuzi binafsi ila halina fomula.
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Life starts at 40yrs hapo nna uhakika wa mshiko, so najichukulia totoz 18- 21 yrs kula maisha,
    mademu kuanzia 24+yrs washachakachuliwa balaa
     
  9. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    24+ mileage imetembea vibaya mno! Ukihesabu mabao unaweza usioe. Quoted from Ta muganyizi.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mapenzi yanaangalia umri kwa kiwango cha 360km/h NE of ikweta.
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Relationship nyingi ambazo kumekuwa na big age difference ndizo ambazo zimelast na zimejaa furaha. This applies both ways. Hata mwanamume awezo owa manamke mkubwa kwa umri. Na siku zote hao ndiyo wata enjoy love life. Isipokuwa kama mmoja wao amefanya hivyo kwa manufaa fulani. Nina rafiki yangu ameowa mwanamke mkubwa kuliko yeye na furaha waliyokuwa nayo home; I envy them.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mapenzi yanaangalia umri na kuna sababu nyingi ambazo zinapelekea hali hiyo ila inahsauriwa mwanaume amzidi mwanamke umri walau kuanzia miaka 3
     
  13. D

    DDD Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani umitofautiana age kwa miaka 5-10 kunakuwa na heshima sana. Ila mkikaribiana sana utoto mwingi sana nionavyo mimi
     
  14. D

    DDD Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani mkitofautiana age kwa miaka 5-10 kunakuwa na heshima sana. Ila mkikaribiana sana utoto mwingi sana nionavyo mimi
     
Loading...