Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili limenisikitisha sana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by THE PRINCE, Oct 27, 2011.

  1. T

    THE PRINCE Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo kwenye basi from arusha to dar, barabara hii ni muhimu kwa taifa, ila hali yake hasa kutoka mombo ina mashimo sana
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hujaipita mda mrefu eh? Wenzako tushazoea tabu za icho kipande.
    Hata kama ulikuwa umelala, lazima uamke, mana brek nying na kona nyingi kukwepa mashimo.
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa eneo hilo anatoka Chama gani?
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kipande hicho kitatengenezwa mara baada ya kutokea ajali ambayo itasababishwa na hayo mashimo,pole sana na safari na hii ndio nchi yetu nzuri tunayojivunia
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    N kweli kipande hiyo Korogwe -mombo-msambiazi mpaka pale liverpool hotel ni mahandaki matupu.unajiuliza main road yote hii inakuwa hivo? meneja tanroads kalala tu na ana VX la kutembelea kukagua bara bara
     
  6. D

    DT125 Senior Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ujenzi wa robo kilomita za barabara hiyo utaanza wakati wa kampeni za uraisi 2015 na robo nyingine kampeni 2020, robo nyingine 2025 na robo ya kumalizia 2030. Endelea kuichangua CCM barabara itakamilika. Soma ya Dira ya Maendeleo ya Taifa au Hali ya Uchumi wa Tanzania. Ingia tovuti ya Tume ya Mipango ya Taifa kila kitu kimeelezwa humo. Kipindi kisicho cha kampeni ni cha serikali kulipa wafanyabiashara wanasiasa walioiazima CCM fedha za kampeni kama vile Dowans.
    CCM Oyeeeeee !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwani wewe sio mtz?
     
  8. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mda sio mrefu nchi hii ya amani na utulivu yenye utajiri mkubwa itauzwa na kila mwanchi atatkiwa kwenda kuchukua mgawo wake kwenye halmashauri aliyozaliwa................
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu jaribu kwenda Lindi! Kuna 60km za vumbi zinakufanya usahau Kilomita zaidi ya mia 4 zenye lami.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    mi naona yale matuta wayaondoe coz mashimo yanatosha.
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kipande cha korogwe-mombo hakifai,siju tanroads tanga wanafanya nini-hakijaharibika leo wala jana,nazan wanasubiri patokee ajali imalize watu then ndo waje warekebishe,
    njia yenyewe ni nyembamba bado mashimo kila sehemu,yaan tabu tupu
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ina maana magamba unawasahau mshikaji wangu? Swali: Hata kama ni CDM ndiyo MB wa pale ina maana haujui ni nani kasikilia MPINI? Hawa magamba watatumaliza ingali mchana kweupe.
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe umeiona barabara hiyo tu? Unataka tufanye nini?
     
  14. M

    Mwadada Senior Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itauzwa mara ngapi ndugu yangu?
     
  15. m

    majogajo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we unazan kuna barabara tz ambayo imekamilika?
     
  16. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu, ndio barabara zetu hizo na karibia tunasherehekea miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika
     
Loading...