Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili limekaaje ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magpie, Oct 8, 2010.

  1. Magpie

    Magpie Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu naomba kuuliza huu utaratibu unao tumiwa na hizi shule za udereva (Driving Schools) wa dereva aliye mafunzoni kuendesha gari huku akiwa amepakia wenzake na kupita nao katika barabara kuu na zile ndogo, je kiusalama na kisheria upo vipi ?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The point is, kulia kwake kunakuwa na Mkufunzi,ambaye ana gadgets zote muhimu za kucontrol gari pindi kukiwa na abnormality yoyote!..Mi soni kama hiyo kitu ina'pose hatari kuubwa kihivyo!
    Lakini pia gari hilo lina markings zinazoashiria watu mafunzoni, hivyo kila mtumia barabara anatakiwa kuwa makini na gari hilo!
     
Loading...