Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili limekaaje kwa dada zetu wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by IGWE, Jul 13, 2011.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Jana baada ya kutoka kibaruani_kama kawaida nikakuta mgao wa umeme umeng'ang'ana,nikaona isiwe taabu acha niende bar ya jiran na ghetto nikapoteze muda hapo na marafiki zangu mpaka saa mbili.Karibu na meza yetu walikaa wadada watatu(seem to be decent and smart) nao wakijiburudisha kivyao,mara simu ya mmoja wao ikaaita na akasikika akisema_'nae huyu haishi bila kupiga cm kila siku,yaani kila siku ni lazima apige cm mara 3 mpaka 5...na sasa sipokei'..,tukasikia rafiki yake akimuuliza kama kamchoka?..yule dada akajibu hapana anampenda sana ila nae kazidi kumpigia cm kila wakati mpaka anamboa.

    Yule dada wa tatu akasema"hata mm sipendi mwanaume anaye niganda kila saa-mwanaume mapozi bana,sio kujali kwa kuzidi kiasi_mwanaume awe waruwaru kiasi ndio flesh",...mjadala ukaendelea

    My concern;hivi wadada/wapenzi wetu nn hasa mnapenda kutoka kwa wanaume,...maake wengine usimpompigia simu kutwa mzima ni mzozo,na usipo mjali sana napo mzozo,....ni nini hasa upande wenu kwenye hili

    nawasilisha
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwaupande wangu naona kama mpz wako anakusalimu hata kama kutwa mara 10 as long as unayo fursa yakupokea cm yake sioni tabu,naona raha hasa mpz wangu akinipigia, labda hao kina Dada huyo alopiga ni buzi na mkono wake wa birika anatoa pesa ya vocha tena mpaka umuombe,ndio mana kaonekana mzigo.
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani mi maadam anayenipigia simu ni mpenzi wangu...........ruksa kupiga muda wowote anaodhani anatamani kuwasiliana na mimi. Furaha yake is my greatest concern.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280


    Na ndio inavyatakiwa,....wamenishangaza sana wadada wale,ndio maana nikataka nijue kama vip tupunguze kupiga cm kama zinawakera.
     
  5. s

    shalis JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh ninavyozitamani hizo simu hata iwe mara mia kwa simu
    for the men tht i real love.....nitapokea na kuzifurahia
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usiumize kichwa wadada ndivyo walivyoumbwa!
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    eti eeeeee!...ngoja waje na mitizano yao ili tujuzane,...maake mimi sipendi kabisa haya mapenzi ya kung'ong'ana.
     
  8. T

    This tym 2morow New Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I tnk hii ndo tym ya LOVERS kusomana. Mnataka muishije cz kila gal na Guy ana styl yake ya kucondact Love. Kwa mimi cjaona mistake ya demu coz Tatizo is dt HAWAJASOMANA na KUELEWANA kwa undani.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,409
    Trophy Points: 280
    you never know with women.....
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,409
    Trophy Points: 280
    wadada wako bar,
    watatu peke yao?????

    mdada mwenye mashosti wakumpeleka bar easy easy
    na wewe huku unapiga simu haipokelewi..
    halafu unasema decent???????/
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kwa muonekano alivyokua ni kama decent,...lakn sio alwayz what you see is what you get,.
     
  12. chavka

    chavka Senior Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kiukweli kuwasiliana kunakipimo sio any time wanasema 2 humu ili wafurahishe page but like mboga ukila sana inaboa sana. mapenz ukitaka yanoge lazma kuwe na muda wa kufikiriana nn unafanya or anafanya. ndio maana kwa 2lio oa 2nafikia wakati unasafiri ili kumtoa mwenzako machon ili kumuwekea hamu utakapo rud. ila anytime ukiwa online mwaka mkubwa lzm mchengane
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Umenifumbua macho mtoa mada. Jana kuna mdada alinikalisha sehemu hadi nikaamua kuondoka. Nakuja kumpigia sm asubuhi ananidanganya kuwa sm iliisha chaji, wakati kwa kumbukumbu yangu nilikuwa nampigia hapokei. Leo sitaki mawasiliano naye kabisa
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    lol....lakini na sie wanaume twatakiwa tujue kipimo jamani, hee...
    kupiga simu kila wakati za "upo wapi?, ...na nani?,...nipe nimsikie!" ni dalili za wazimu!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda mtu mwenyewe anapiga hata story hana... kama mna ya kuongea yanayofurahiwa na wote wawili hata mara mia au usiku kucha mnaongea.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nani aliwaumba hivyo? ( natumaini sio yule Muumba ninayemuwazia mimi, vinginevyo huko nikutaka kusingizia tu)Yaani tabia ya mtu kutopokea simu/kutipenda hicho mpenzi wake anachofanya, uihusishe na kazi ya uumbaji?
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo dada ana jambo,Kama nampenda hata akipiga kila baada ya dakika tano ntapokea,huwezi kuona anayekupenda anakuganda sana sana utafurahia na kujitoa zaidi kwake.
     
  18. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama kuna jibu sahihi.. kuna mapenzi Feki..hivyo hata siku moja wapendanao hawawezi kukubaliana wanataka nini..kwani mmoja wao atakuwa na sababu maalumu ..mara nyingi hela...na huyu atakuwa ameweka vitega uchumi vingi....Lakini pia kuna mapenzi ya kweli lakini pengine ni kweli mmoja wao hapendi hivyo anaona ni dalili za kukosa trust.. Hivyo vitu vyote vinategemea na circumstances..Jibu laweza kuwa Yes au No...
     
  19. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    me nadhani mapenzi hayana fomula.mtu unaempenda wala hutojua ka unaaznza kumpenda.
    utajikutatu, ushampenda.sometime hata sababu ya kumpenda unawea usiwe nayo ila unampenda.
    na jinsi mnavyoendesha mahuhsiano yenu inatakiwa kua kitu automatic as mnavyoishi kila siku
    hadi mnakuja jikuta kuna namna flai amabayo hua mnaishi.ila
    kuuliza et wdad hua wanapenda nini utapata majibu mamilioni hapa na yatakuchnganyatu!
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kwani mtu unaweza kupiga simu bila kua na story kweli,.......
     
Loading...