Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili limebaki swali ndani ya watanzania wengi??????????????????????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu wa Mungu, Mar 19, 2011.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kati ya hawa wana CCM wawili ni NANI HASA ndiye rais wa Tanzania-Kikwete na Rostam Aziz??
     
  2. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa jib jepesi, Ni Mkwere! Ila bila Rostam asingefika hapo alipo!
     
  3. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mtu wa Mungu haulizi maswali........................
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kati ya Controler(binadamu aliyeshika remote control) na remote control(kifaa) ni kipi kinacho'control? binadamu au kifaa?
     
Loading...