Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili likoje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maalim Jumar, Jan 10, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Heshima zenu JF!
    Kwa wale waliopitia usafiri wa mijini...au wanaendelea nao.
    Nimekua naona hizi adha za Dala dala,vi-ford,express... Ukipenda ziite vyovyote ujuavyo...ni haya mabasi yetu ya usafiri mijini au vijijini.
    Abiria wanachukulia nje ya vituo kwa kubembelezwa.
    Kushushwa unaambiwa kituoni halijafika!
    Wakt mwingine konda anakuuliza hapo mbele umemuona askari wa barabarani?...utajibu : sijamuona.
    Utachukuliwa.
    Hapa ni tatizo... je kushushwa iwe ni popote?
    Kama ni msaada wa kubebwa...iweje isiwe msaada pia wakt wa kushushwa?

    Kuna umuhim sheria iangalie unafuu kwa abiria? Au hali hiyo iendelee ?
    Kama umeona kero nyingine tuwekee....
    Nawasilisha!
     
  2. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,444
    Likes Received: 9,169
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo Tanzania,sheria inatumika kwa muda mfupi halafu ina exposed.
     
Loading...