Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili likikutokea ufanye nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mnyampaa, Jul 12, 2012.

  1. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni mkasa wa kweli umemtokea ndugu yangu

    Nilikutana na binti mmoja ambaye alikuwa akiishi kwa shemeji yake (mume wa dada yake) ambaye alikuwa rafiki yangu wa karibu sana. Nikampenda sana binti huyu na tukawa na uhusiano wa karibu kwa muda mrefu. Baada ya kuona tabia njema ya binti huyu niliamua kuweka kitu ndani (kumuoa) na nikalipa mahari nyumbani kwao na tukaanza maisha. Baada ya mwaka mmoja mke wangu akajifungua salama mtoto wa kiume. Kuzaliwa mtoto huyu ilikuwa mwanzo wa machungu ya maisha kwangu kwani mtoto alikuwa mweupee wakati mimi na mke wangu ni weusi kama mpoki. Sikuwa na wasiwasi sana kwani nimesoma biology kidogo, nikajua ni rangi ya bibi mzaa babu hiyo. Kadiri mtoto alivyozidi kukua alianza kufanana kwa kila kitu na yule rafiki yangu ambaye ni shemeji ya mke wangu. Mke wangu alikuwa akinifariji kwa kauli za kizamani eti mtoto wetu anafanana na mtoto wa shemeji yake kwasababu wakati mjamzito alikuwa anapenda kukaa naye. Mwenzenu sina raha kabisa kwa sababu mtoto ameota meno na mwanya unaoshabihiana na wa huyu rafiki yangu na kwetu hatuna mwenye mwanya wala ndugu za mke wangu hakuna kitu mwanya. Naombeni ushauri nimechanganyikiwa!
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Mwambie kitanda hakizai haram shekhe, hata mimi wa kwangu katoka mweupe kama mzungu lakini nampenda kwa moyo wote lol
     
  3. C

    CAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo mtoto wa shemeji si anafanana na dada mtu jamani!Yakiota meno ya utu uzima huo mwanya utapotea!
     
  4. NAFIKA

    NAFIKA Senior Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ana uwezo akapime DNA!!
     
  5. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kama kutetea Azimio la Arusha vile lazima ujichizishe, vinginevyo kama ulivyoshauri
     
  6. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu na shemejiye hawafanani Mkuu, yaani katoto kakicheka kana dimpoz kama za mshkaji hapana, ndugu yangu kaliwa
     
  7. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali!
     
  8. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Na wewe mkuu au unanifariji? Unavumiliaje? Siku 365 uko naye kitandani usiku kucha halafu jamaa anakuzalishia....
     
  9. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh man!ni kweli unataka ushauri juu ya hili?just divorce her.or have a DNA test though it may lead to your heart attack.Most important,LISTEN TO WHAT UR HEART TELLS U TO DO.
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    DNA ndo solution pekee..
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Napita tu hapa wakuu
     
  12. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    akipima DNA majibu yakija mtoto si wake je? Ukiona manyoya ujue kashaliwa...Tupa kule mkuu
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hii imenichekesha sana...duh uamuzi wa mtu uko akilini mwake na si moyoni mwake
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii kitu ni nzito.Wakati mwingine inabidi mtu ukubali kudanganywa ili kujipunguzia stress.Hiyo imeishatokea, sikubaliani na wanaosema apime DNA, sababu hii inayo itaongeza matatizo.Mwambie jamaa huo ndo ukubwa.Ila huyo shemeji yake ni hatari sana maana amewachanganya mtu na dada yake yake.Yangu ni hayo tu
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hana lolote anakudanganya tu huyo. Ukweli ni kuwa huyo mkeo alikuwa anamchukia rafiki yako ndo maana akazaa wa kufanana nae. Kibaiolojia inakubalika kabisa!
     
  16. phina

    phina JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo mtoto wako tu!as long as he was born under your roof it is your responsibility to care for the baby.hayo mambo ya DNA sijui waachie wenyewe.
    ukikuta si wako then what??utamuacha na kuoa mwingie??then what??una uhakika gani kwamba huyo mwingine hatafanya yale yale?? ulipenda boga..ua lake tunza!
     
  17. phina

    phina JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaahahah..now thats a fun fact!mmmh..haya bana
     
  18. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    DNA ndo solution bila hivyo utoishi kwa amani.
     
  19. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King'ast ar u serious? Yaani unataka kusema ukimchukia mtu ndo sawa na kuadopt genes zake. Hii si ile aloimba RIP mr ebbo. Natamani nikuone
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwani hao majibu ya DNA ni wajinga wakwambie mtoto siyo wako waongeze watoto wa mitaani ..........
     
Loading...