Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili lijamaa bana . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 20, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Huyu dada alikutana na huyu mtu kwenye pati ya harusi,wote walikua waalikwa.Jamaa akamwomba huyu dada contact dada akakataa,jamaa akawa anamsumbua dada wa watu mpaka akaiona pati chungu,lakini dada akashikilia msimamo wake. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . Sherehe ilipoisha hili lijamaa likamfuatilia yule dada mpaka nyumbani.Baada ya kupajua jamaa likawa linamsumbua dada wa watu nyumbani kwake dada akawa bado mgumu. . . . . . . . . . . . . . . . . . Juzi lilimemvizia wakati anatoka kazini,alivyofungua mlango jamaa akaingia ndani kisha likamwambia halitoki mpaka lipate jibu kwani limechoka kuteseka na penzi.Dada wa watu akaliambia kistaarabu hamhitaji kwani ana mchumba,lijamaa likaanza kufoka,likadai kwani huyo mchumba wake ana nini.Yule dada akaamua kutaka kutoka nje,likamvuta,purukushani ikatokea. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . Dada katika ile purukushani akaona anazidiwa nguvu,akalipiga teke la ikulu,lijamaa likampiga ngumi yule dada likamng'oa jino moja.Bahati majirani tukawa tumefika baada ya kelele za kuomba msaada kutoka kwa yule dada,tulipofika lijamaa likatoka nduki,dada ameshachukua RB.Jamani wadada kuweni makini sana!
     
  2. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole yake mdada ila mbona unasema kina dada wawe makini, huyo dada hakua makini kivipi?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mnaishi wapi huko?
    angebakwa je?
    utasema ile Soweto ya zamani


    hhuyo dada ajifunze 'kutoa vibuti' vyenye kueleweka
    usikute na vocha alikuwa anaomba na kupokea
    huku akijifanya hataki
    na mijitu mingine ustaarabu haukuwafikia
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyo kaka naye.....???
    kumtaka gani mtu hivyo,mpaka mabavu...??
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Umakini wa kuwa mbali na mijitu kama hii!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    The Boss,si unajua mida ya jioni umerudi umechoka,wengine wanawaza kukosa hela,sasa tuliposikia kelele ndo tukaenda kujua kulikoni,kufika jamaa nduki!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh hiyo keshi ya kutosha kumfunga mtu. RB ndo nini?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni hati ya kumkamata mtu baada ya kufanya makosa!
     
  9. Roxea

    Roxea Senior Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sa ile kosa litakua na jina gani? Coz mi najaribu kufanya digital self ya huyo jamaa,inawezekana huyo mdada hakua serious enough 2drive away the guy datc why he kept onto her.............. But still alichofany jamaa it isn't gud am depressed by it japo am sure alikua na ryt reason 4da wrong thing
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naamini msimulizi wa hili tukio kuna vipengele hajatusimulia (Pengine amesahau)
    Haiwezekani ikawa kirahisi namna hiyo bila ya huyo dada ku'entatain.
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    msimuliaji umeileta stori in funny way nimejikuta nacheka tuuuuuu
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwani huyo dada ana nini cha ziada, hadi jamaa amkomalie hivyo hadi kununua kesi?
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    It seems huyo dada hakua na msimamo wa kueleweka toka awali..sasa kama mtu unamkatalia mdomoni lakini body language yako inaonyesha unamkubali what do you expect??jamani wadada wenzangu linapokuja swala la hapana semeni hapana kuanzia moyoni,akilini na mwilini and vice versa! Sio No ichanganyikane na Yes..
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa alitaka afanyiwe nini ili ajue hahitajiki?
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kivipi?Hivi mtu anaweza kuwa amekasirika halafu akaonekana anachekae!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    hilo lijamaa limbukeni la mapenzi....

    mapenzi hayalazimishwi....

    tena halifai kuwa hata mpenzi litaleta ubabe tu....

    alifungulie kesi ya kutaka kubakwa loh....
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hivi siku hizi bado kuna mambo ya kulazimishana to this extent? Mweee!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Kwani jamaa huyo kwake hakuna mbuzi au bata?
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini????
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Bora umeuliza ila nimecheka hadi staffs wenzangu wananiuliza umeona nini kwenye laptop yako? NIKAWAJIBU JAMANI TUSIWACHEKE WENYE MAPENGO KISHA NIKAWASIMULIA HADITH HII:loco:
     
Loading...