Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili laweza kuwa vazi la taifa

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Mar 1, 2012.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    JK katika mkutano wa wawekezaji wa madini,mafuta nk.
    VAZI LA TAIFA.jpg
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kakojoe ulale
     
  3. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vazi la taifa sio bendera ya taifa.hiyo ni bendera ya taifa. Angalia wa nigeria na waghana wanavyovaa. Kuna bendera kwenye mavazi yao. VAZI LETU LATAIFA NI KHANGA. Lakini hii mijitu inapoteza muda bure kutafuta vazi lataifa.Huu ni umasikini wa akili.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa raha zake ...
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hivi nchi zote zina matatizo ya kifikra kama tz au yetu yamezidi?
     
  6. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujakosea aisee!
    Hili ndilo swali la msingi.
     
  7. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mbona kama unatulazimisha tuvae khanga kwa vile tu kabila lenu hamjui nguo zingine. Kwa kifupi ni kwamba Tanzania ina makabila 126 na kila moja lina mipango yake. Suala la wanaume kuvaa khanga acha liendelee huko kwenu huku tunahitaji MAENDELEO YA TAIFA NA SIO MAVAZI.

    Utamaduni haupigiwi kura bana
     
  8. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Si lazima kuiga Nigeria, Ghana au nchi nyingine kwenye Vazi la Taifa!! tuweza kuweka rangi za benadera ya Taifa kama tunaona inafaa/inapendeza!!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mjomba ungeiweka kama hii ya hapa chini ingesaundi bora, maana inaonesha Mwanaume na Mwana-Asha Kikwete!

    kikwete and mwanaasha.jpg
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Zao la shule za kata taabu kweli kweli.

     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu dada aliyevaa sare na mkulu ndio nani?

    [​IMG]
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Duh...hizo SALT and PEPPER za nini?

    [​IMG]
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hii nchi taabu sana........tumeletewa mjadala mpya wa kutuondolea concentration on important issues ambazo nyingi ni setbacks

    Haya kwa mfano ndo tumelipata hilo vazi then????????
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    sasa mbona lina rangi nyeusi, au nchi iko msibani inaomboleza!?

    Hivu Mh. Ngeleja akiwaga na JK kama hivi huwa anawaza nini kati ya haya?? ...."jk amenibeba aisee" au "jk alitambua uwezo wangu na kunipa wizara nyeti kama hii"
     
  15. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kuchekacheka huku ndio kunamsababisha Bi. Kiroboto kusahau shida za wanawake wenzake
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuna mambo mengi ya muhimu ya kufikiria kuliko kupoteza muda kufikiria vazi la Taifa wakati hata hivyo viwanda vya kutengeneza hizo nguo havina umeme!!Hii ni mbinu ya Nchimbi kutaka kupata upenyo wa kutuibia fedha azipeleke kwenye kampeni yake ya kutaka eti nae agombee urais 2015!!
     
  17. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wanashindwa kutofautitsha kati ya vazi la taifa na sare ya taifa,kama kila mtu atavaa shati kama la JK hiyo itakuwa sare.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watanzania, eti linaafutwa vazi la taifa, vazi la taifa ni kipande cha ngozi kuzuia tupu na juu wazi. Hilo ndio la enzi na enzi, ukitoka hapo kanzu na kofia kwa wanaume, khanga mbili kwa wanawake.

    Kanzu na kofia, kwanza lina heshima, linavaliwa na wote, wakristo na waislaam na khanga ni hivyo hivyo. Nini zaidi?
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280

    Mahalu alidai kuwa katika mazungumzo hayo, Kikwete alimuuliza mama huyo, "Hivi ni kwanini kunakuwa na mikataba miwili? na mama huyo alimjibu kuwa hiyo ni kawaida kwa Italia ukitaka kununua jengo kwa bei nafuu.

    Profesa Mahalu aliendelea kudai kuwa baada ya kupewa jibu hilo, Kikwete hakuzungumza tena zaidi ya kucheka na kwamba mwenye jengo alimkumbusha kuhusu malipo ya awali ya Dola za Marekani milioni moja ambapo aliafiki na kuahidi kuwa zingelipwa kabla ya mwisho wa mwaka.
     
  20. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Una uhakika gani kwamba vazi la taifa ni kanga?
     
Loading...