Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la wanawake wa Arusha ni kali ya mwaka!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 22, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa kuogopa kugombezwa na pengine kupewa kichapo na waume zao kwa kutumia vidonge vya uzazi wa mpango, wanawake wa kijiji kimoja mkoani Arusha wamekuwa wakiwadanganya waume zao kuwa hivyo ni vidonge vya kuongeza damu.

    Kutokana na uongo huo, waume zao wamejkuta nao wakitumia hivyo vidonge wakiamini damu zao zitaongezeka. Huu ni ukweli wala sio utani na niliusikia jana kwenye redio na kuona kwa tv usiku wa jana. Bado binafsi sijajua madhara ya kiafya kutokana na wanaume hao na kwa vizazi vyao vya baadae kutokana na kutumia vidonge hivi.

    Ama kweli dunia bado inakua.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wataanza kupata siku!!!!!!







    Za mapumziko, evil minds utazijua tu, astkafurulah ya nini?
     
  3. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hivi huko nako wanaume huwa wanatoa kichapo?
     
  4. N

    Nam... Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaweza kucheka kuhusu hilo kumbe baadaye watanzania wote tutalia, pls saidieni watu hao wamama wapewe njia zingine za kupanga uzazi kwa kushirikiana na waume zao kwanini wafiche kama za kupanga uzazi wanatembea nje ya ndoa nini?
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Arusha hiihii!Du!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tanzania: Ukimsomesha mwanamke umeelimisha jamii
    Arusha: Ukimwonesha vidonge vya uzazi mwanaume, umeelimisha jamii

     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Si lazima vidonge wanaweza kupata injection
    Na hiyo injection inaweza kukaa miezi 3,6,9
    Hata mwaka mzima ni option ya mtu. Injection is more effective than pills..

    Tatizo moja la injection unaweza usipate period. Au damu itatoka kidogo sana .
    Inategemea kutoka kwa mtu na mtu ..

    Uzuri wa injection ukichomwa hiyo moja basi
    Mpaka muda uishe.

    Njia nyingine ni hizo za
    condom za kike
    Condom za kiume.
    Diaphragm - lakini hii itafanya kazi ndani ya masaa 24 tu ..
    Implants - hii unawekewe kwa kutumia surgery na itakaa kwa muda wa miaka 3 hadi 5.
    IUD... hii ni kwa wale ambao wanataka kufunga kizazi kwa muda wa miaka 5-10.


    Kila nilicho taja hapo juu kina side effect ..
    Ukienda kwa doctor wako wata kueleza kwa
    Undani zaidi ..


    Kwa hao waname wano chukua hizo pills zina weza kuwa effect ..

    size ya mapumbu kupungua, ukuaji wa matiti kuongezeka,
    upungufu wa sperm, Upungufu wa misuli, upungufu wa kuaji wa
    nywele sehemu za siri na kama umetumia kwa muda mrefu sana
    mwanaume ataanza kuoneka kama mwanamke ...
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Sijui wanavyofanya hivyo ni ujanja au ushamba!
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I am wondering! Kwani hao wanawake hawawezi kuficha waume zao wasione? Mbona wanawake ni wazuri sana kwa kuficha vitu?

    This has to stop. Something must be done. wanaume hao wanateketea kama alivyosema Afrodenzi
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    it is shocking, but it's a reality.
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii ni kali kuliko, kweli elimu ni muhimu! Wameshindwa hata kusoma vidonge vimeandikwaje?
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuweka utafiti mmoja hapa kwamba wanaume nao watatumia vidonge vya majira vilivyogunduliwa hivi karibuni, nadhani huo ni mwanzo katika kuelekea huko..........................
     
  13. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Just be natural...mambo yote hayo ya nini?
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Niliambulia mwisho wa taarifa nikakutana na swali la kipima joto kuhusiana na hili la wannaume nao kutumia vidonge hivyo........well kwa kuwa sikuwa na habari kamili sikutilia maanani kujua ni nini hasa ITV wamelenga.....................leo ndio nagundua na nimesikitishwa sana......hii ni hatari kwetu
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    HATARI lakini SALAMA.
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh,nao watakuwa hawapati mimba
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    safi sana haya ndo madhara ya mfumo dume
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Mhhhhhhhhh! kama ni mwanzo basi tumekosea, kwani kama ni gari basi tumeanza kuondoka na gia ndogo halafu ni mlimani hapo lazima gari ishindwe kupanda mlima na kurudi nyuma. Matokeo yake nadhani unaweza kuhisi yatakuwaje............!
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wataalamu waingilie kati nlishawahi ckia unaweza pata kansa.
     
Loading...