Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la wahaya kushirikiana mke mbona ndiyo nasikia kwa mara ya kwanza!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 22, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Leo nimeipata stori ambayo imeniacha mdomo wazi mpaka napoandika thread hii. Eti enzi zile jamaa wa kihaya akioa mke na bahati mbaya au nzuri akisafiri, wadogo zake wa tumbo moja wakizidiwa ni ruksa kupata huduma kwa shemeji yao bila wasiwasi. Jamaa aliyetumegea hii stori anasema kwamba haka katabia ndiyo kaliwapukuta wahaya wengi sana wakati UKIMWI ulipopiga hodi mkoa wa Kagera. Haya wataalam wa makabila na wahaya original, mnasemaje? Je, kuna ukweli wowote kuhusu suala hili?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kalikuwa kautaratibu mtamu!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nahisi umerogwa na mganga wako na una mtamani mke wa kaka/mdogo wako pole sana maana tabia hizi hazipo enzi hizi kabisa
     
  4. k

    kabindi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dume la mbegu unafikiria Ngono! yawezekana huna akiri ya kupambanua! issue za kusikia bila kuthibitishwa ni ujinga! mbona UKIMWI umeenea sehemu nyingi ya nchi na wala sehemeu nyingine si wahaya!! Mbeya, Iringa, na kwingineko ukimwi unatisha! ulianzia Ulaya na kule ni wahaya?! wamasai na tabia zao za kusimika mikuki nje ujue ndani anafanya shuguli nao ni wahaya! Ukimwi umewaumbua wengi, watu walidhani wahaya ndo wahuni kumbe kuna zaidi yao wanafanya kimyakimya na sasa wanaangamia! JITAHIDI KUWA MPEMBUZI! otherwise utaonekana mjinga mbele ya wana JF!
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila unachosikia jitahidi kukifanyia utafiti kwanza ku-establish facts kabla hujaweka thread yako humu jamvini. Inawezekana unachosema ni kweli lakini ulipaswa utupatie data angalau kidogo. Anyway, let's wait others to share their opinions.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hivi Makete nako ni kwa wahaya?? Hebu acheni mambo hayo bana wahaya wahaya hamchoki hebu waacheni basi aaakkkk inachosha
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Banyaishaija na Banyaikazi hebu tushushe munkari kidogo maana naona mada hii inapeperusha presha ya wadau juu hadi 200/120 tutakufa bure tu. Inaelekea mtoa mada kafanya utafiti na ana data zake,hivyo basi tumwombe mtoa mada amwage empirical evidence,atwambie kati ya wahaya kadhaa waliofariki kwa HIV idadi kadhaa waliambukizwa na shemeji zao,atakuwa ametusaidia,vinginevyo tusipasuke vichwa 'no research no right to talk'.
     
  8. S

    Strategizt Senior Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh!!!!!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Well said hizo familia akiweka idadi yake nitamuelewa lakini kwa sasa sitakubali na wala sikubaliani na hicho kitu mimi hata kumsogelea sijui shemeji sijui nani siwezi watuache wahaya wahaya wahaya haaaa???
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kweli? Kina rutunga wako wapi na Ruta?
     
  11. g

    geophysics JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe hujui huyasemayo...hii ilikuwa musoma na wala si uhayani....kwa wahaya ni mwiko tena mkubwa mtu kutembea na shemeji yake.....fanya utafiti kabla ya kuandika... Na wala hili halina uhusiano na suala la Ukimwi.... Pepo mbaya amekuingia tu wewe
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa unataka kuharibu mdogo mdogo basi
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dumelambegu uko wapi sasa??? Tupe data basi
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Akanwa kenshoni kalambaza nyinako
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    muSOMAA JAMAN??
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha jamani leo kuna mambo sana humu haaahhh haya bana
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hata nimechoka mwenzio mdogo mdogo
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunamuweka sawa huyu huwezi kuja na kitu bila evidence na facts
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ametudhalilisha sana yaani aakkkhhh kasinge waitu olinkaa iwe?? Ulimuofisi?
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaaa mkoloni yankwata mpaka amagulu
     
Loading...