Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la uteuzi wa nyadhifa za utumishi wa umma limekaaje?!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzi, Dec 22, 2011.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Salaam wakuu wa JF!!

    Mimi hili jambo linanitatiza na kunichanganya sana. Mara nyingi watu wanapoteuliwa kushika nyadhifa mbalimbali katika utumishi wa umma, utasikia taarifa inasema kwamba uteuzi huo umeanza toka siku/wiki kadhaa zilizopita!!
    Hii inakua na maana gani?!?

    Mimi shida ya kubwa ni kwamba kama uteuzi huo unaanza tangu kabla taarifa ya uteuzi huo haijatolewa, ina maana mteuliwa atapata financial benefits bila kuzitolea jasho!!! Ataanzaje utekelezaji wa majukumu yake way before hata jina lake halijatangazwa kuwa ndio teule!?!?

    Naomba ufafanuzi kwa anaelewa!!
     
Loading...