Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la umeme limekaaje: kweli tumethubut, tumeweza na twasonga mbele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ndyoko, Dec 9, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Huwa nabaki kulegea viungo vyote kasoro vile vinavyohusiana na utoaji wa uchafu mwilini. Yaani Tanzania ni ya ajabu sana. Mvua ikinyesha kidogo tu, umeme unakatika, jua likikomaa nayo taabu, umeme unakosekana.

    Sasa hapa mtu unajiuliza iweje kila uchao tunadai hakuna umeme coz ukame umetamalaki, na pindi mvu inaponyesha tunakosa tena huo umeme? Mwenzenu huwa nachanganyikiwa kabisa. Au ndo tuseme mitambo yetu ya kuzalisha umeme sio friendly na mvua wala jua? Kama ni hivyo basi ni heri tungeishi katika nchi ambayo ni semi arid huenda hii shida inaweza kupungua.

    Napata taabu sana kuishi TZ kama mtanzania!
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Daa kweli umeme umekatika tena Mimi nilizania mheshimiwa ngeleji Leo angeakikisha umeme aukatiki na amefanya madudu Kama kawaida yake. Huyu waziri sasa ajiuzuru aingie mwingine atakaye tuakikishia siku Kama ya Leo umeme haukatiki. Ukikatika dakika kama kumi tuu uhakikishwe umerudi
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ................wanaangaza maisha yako
     
Loading...