Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la sioi sumari kutoboa masikio unalionaje wewe

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DOMA, Mar 10, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wote tumesikia kwamba mgombea ubunge kupitia ccm sioi sumari ametoboa maskio ikiwa ni ishara ya kuvaa hereni nyie mnalichukuliaje?
    Kwa upande wangu naona kapoteza sifa kabisa ya kuwa kiongozi na hivyo wananchi wa arumeru wamuadhibu kwa kutokumpa kura
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama ametoboa amefanya kitu kizuri sana sana kwa kuuenzi kwa vitendo utamaduni wa Mwafrika MMASAI ambae hutoboa sikio na kuvaa hereni za asili,yeye atakuwa ameboresha
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona umekosa kitu cha maana chakuongea . Fanya hivi .... Nendeni mshaurini mgombea wenu ajifunze kuongea kwa nukta na kujenga hoja sio anaongea kama cherehani alafu hamna point yoyote ya maana anaongea.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...tuko C C hakuna siasa humu!..huyo ametoboa maskio kimila sio kama KUCHU!
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hereni kwa wanaume hazikubaliki huku. akitaka akagombee dubai. oh, halafu ni mkenya? duh, mombasa comes to mind
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    yeye katoboa sikio 1. Wamasaia huwa wanatoboa maskio mawilii
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    ni tabia za wakenya!kama vile mmarekani asivyoishi na mke lipumba nae hivyo hivyo
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmasai wa wapi yule au ndiyo ukipenda chongo? Wameru anasema akagombee kwa Cameroon, kazi anayo.
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tungu kubwa wanaifadh vimkebe vya ugorf
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jumatatu siyo mbali tutamuona mtoboa masikio. Wameshaambiwa la kufanya na wanakijua wanakula CCM na kulala CDM, kazi ipo. Kifupi nipo USA saizi tafiti yangi dogo yupo juu aheri mngemleta Sarakikya.
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Me sioni ubaya wowote.Kama utendaji wake ni mzuri which is nat true basi haina tatizo
     
  12. S

    Skype JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwenye hizi kampeni tutasikia mengi sana ninyi subirieni tu.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani huoni tatizo katika hili? Kiongozi ana physical appearance anayotakiwa kuwa nayo licha ya utendaji kazi wake.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    ccm kuna mashoga kumbe?
     
  15. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiikwetu Sioi ni Tusi kubwa, nashindwa hata kuchangia! Ila kwa Kiswahili ukisema Sioi basi Unaolewa! Na ndio maana dogo ametoboa masikio kabisa anasubiri kuolewa na .......ri!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwanamme akishaanza shindania vidani mawa karolaiti na mkewe, hapo kuna taabu.

    Acha wakapitishe sheria za ukameruni bungeni.
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kumbe huyo mgombea full mnyamwezi!!!bab kubwa!!!
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona jana Kamanda Lema, alimchana live, kazi anayo na uhakika CCM hapa imekula kwao...
     
  19. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna moja kati ya sikio ukitoboa unaashiria kuwa wewe ni bwabwa.Sijui kamanda wa magamba ametoboa sikio gani?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie hata atoboe lipi
    mi kwangu yote bwabwa tu

    Labda iwe ile ya kimila, lakini hii ya kimjini mjini, siamini kitu.

    Mtakuja gundua, kumbe na nyusi anapalilia.
     
Loading...