Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la polisi kuharibu mali za chadema limekaaje limekaaje (angalia video hii)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Jan 6, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jana moto uliwaka mjini arusha baada ya polisi kuvamia maandamano ya chadema na kutumia nguvu katika kuzuia maandamano hayo. Kilicho nishangaza ni kitendo cha polisi kupiga hadi watu waliokua wakiendesha magari na kuvunja vioo vya magari hayo. Nilikua sifahamu kama mtu anaweza kuandamana akiwa anaendesha gari mimi nilifikiri jamaa huyo alikua akijaribu kujiokoa kwa kuondoka eneo la vurugu lakini gari hilo liliambulia kipigo kutoka kwa polisi. Hebe cheki picha hiyo ujionee mwenyewe na jinsi mke wa dr slaa alivyodhalilishwa. [video]vurugu-arusha[/video]
     
  2. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dead link
     
  3. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapi?
     
  4. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulimbukeni wa polisi na shule ndogo.
     
Loading...