Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la Mnyika kwa Mwigulu ni bora niliamua kuacha siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Avanti, Jul 12, 2012.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tanzania yetu inavyoenda ni fedheha sana kuitwa fisadi ama kuhusishwa katika tuhuma za ufisadi ambazo hukufanya. Ukweli Mwigulu akiwa kama mbunge wa jimbo langu ambaye sikumpigia kura sikuwa na sababu kubwa sana ya kuvutiwa naye kama ilivyo kwa Mnyika ambaye nilimpigia kura hapa Dar kwa sababu ya mimi kuwepo hapa kama mpiga kura. Ikumbukwe kuwa mimi na MwanaCCM ila nilimpigia Mnyika kura. Kilichonikera ambacho kinanifanya nirudie msimamo ambao tayari nimeuweka wa kutompigia tena kura Mnyika ni pale aliporopoka tuhuma kuhusu Mwigulu. Ninamfahamu Mwigulu pamoja na kutovutiwa naye ila ni ukweli dhahiri hakuhusika na ufisadi wa EPA. Nimejichukulia kama siku hiyo mimi ndiyo ningekuwa Mwigulu, kwanza ningesimama na kumjibu Mnyika kwa kumtusi kwa hasira ambazo ningekuwa nazo. Mpaka sasa nafikiri ningeshatwangana naye kabisa. Kuna wakati street justice ni suluhu. Ila bahati iliyopo mimi sio Mwigulu.

    Avanti.
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jihadhari sana unavyomtetea Nchemba, na kama umeoa ndo kabisaa,jamaa hatari yule,labda kama mlikuwa nae BOT tutakuelewa!
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutohusika ama kuhusika kwa Nchemba EPA ukweli ano yeye moyoni mwake na sio mwingine yeyote.Naamini mnyika hakukurupuka Nchemba kama hakuhusika kwa nini anababaika kila siku?si asubiri mchakato uishe na ijulikane nani mkweli! nimetahadhalisha mapema yakikukuta,usije jamvini kuomba huruma!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nashukuru mi sio mkazi wa sehemu aliyetokea huyo nchemba kwa sababu huyu jamaa ni selfish and attention seeker badala ya kutumia mda wake kuwawakilisha wananchi wake bungeni yeye anatumia mda kugombana na wabunge wa upinzani..kama hana hoja awe anatulizana
     
  5. k

    kygrykos Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 80
    Avanti nakushukuru sana. Kina Thomso wanaosubiri kupapasa ndio waone mh mnyika alikurupuka ngoja kamati ikae. You people you limiting you thinking capacity bila umhimu ama kwa kutokuijua BOT au kwa kutokujua mwanafunzi wa chuo ni nani nchini. Mwanachuo kuiba BOT? SIWAELEWI. HIVI MNDANGANYA MPAKA NAFSI ZENU? ETI NAHANGAIKA! I NEED TO SET A AN EXAMPLE WATU WAACHE KUTUHUMU KILA MTU.
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ha haaa haaa .... yaani umewafanya wana-jf wajinga kama Avanti .... umempa nini Avanti ?

    njaa mbaya sana
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mnyika amechemka big tyme biiiigggg tymmmeeee
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    kuitumikia CCM unakuwa sehemu ya ufisadi wa CCM.
     
  10. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    at last amepatikana mnyiramba anayeweza kuongea hata kama anayoyaongea hayavutiii...nilikuwa naumia sana kuona kule nitokako wabunge huwa wamekaa kama wamepigwa bumbuazi la moyo ......nalaila kiula ulikuwa una ni boa wewe .....angalau kuna mnyiramba 1 controvesho chini ya jua

    liwalo na liwe
     
  11. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Join Date : 11th July 2012
    Posts : 2
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
     
  12. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo Mwigulu amekutuma umtetee hapa!!? Au unapima upepo? Kama unaona Mwigulu anaonewa kwa nini usiende mahakamani? Povu la nini??
     
  13. t

    tweve JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    karibu jamii forums bwana mdogo mwigulu
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata umepakaziwa lakini huna mvuto katika siasa na kwa jinsi siasa za nchi zinavyokwenda inawezekana kabisa ulishiriki maana hata JK ukimwambia ataje aliwaruhusu kurudisha fedha hawezi kuwataja.
     
  15. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona umehamaki kuliko kumwaga argument?? Hoja yako iko wapi?...Sasa wewe na Mnyika unayemlaumu mnatofautiana??
     
  16. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Napenda sana kuona hoja dhaifu kama hii kuweza kushuhulikiwa kwa haraka wajua ili kuweza kubaini ni jinsi gani kiti kinatumia nguvu za chama kwa kuwa huko nyuma kuna ushahidi mwingi tuu umesha letwa na kiti mpaka hivi leo kimekalia lakini hili la mnyika nimeona kiti kimekimbia sana kuleta matokeo.

    lakini nini tunajifunza kwenye hili hata kama Mnyika alikuwa amekosea ila kuna haya yafuatayo yapo kwenye bunge hili
    1. pale ukweli unapothibitika basi kiti huwa hakitoi taarifa
    2.kiti kipo chini ya chama fulani na si watanzania
    3.kiti kinatumika vibaya kwa manufaa ya chama na si taifa
     
  17. B

    Blessing JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetumwa na magamba kusema au una skuli kabisa ebo nipishe wafisadi wakubwa
     
Loading...