Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la Membe anayelijua atushushie

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by watenda, May 1, 2012.

  1. w

    watenda Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ziko habari kwamba katika harakati za kujipanga kwa urais wa 2015, waziri Membe amekuwa akihamasisha wanafunzi wa vyuo vikuu Tanzania na kwamba hivi karibuni atakuwa na kongamano la wanafunzi wote wa vyuo vikuu kwa ajili ya kuzindua harakati zake. Mwenye habari zaidi atujuze.
     
  2. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nipe email yako nikushushie
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thread kama hizi tumekuwa tukizipinga kila siku lakini watu hamsikii. Wewe unaleta habari alafu unataka sisi tukupe habari zaidi. Are you Serious? Mambo ya makundi yenu ndani ya CCM yamalizeni huko huko. Foolish!
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    endelea kusubiri taarifa ya kamati kuu ya ccm, watakujibu muda si mrefu.
     
  5. r

    rsmiruko Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmekosa cha kumbambikia
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    U mean membe iz mr Klin?
     
  7. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Well said!!

    Jana tumejadili siku nzima hadi leo kuhusu lowasa kuwa hoi kumbe siyo kweli!!

    Vipi Mods?? Mbona mmelala???
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna habari zaidi ya kungoja siku hiyo
    Hutahitaji kumuuliza mtu
    OTIS
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dawa ni kuzipotezea tu
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Namba yake ipo kwenye tovuti ya bunge mpigie umiulize atskupa data kamili
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    Membe fisadi kala pesa ya kujenga kiwanda cha cement huko lindi iliyotolewa na serikali ya Gadafi!ushahidi upo
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    shida ya kula majani mapana
     
  13. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanavyuo gani wale wazee niliowaona na Nape kwenye TV??

    CCM haikubaliki vyuo vikuu period!
     
  14. L

    Logician Senior Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :bored: why not post now if you have any! the country needs so much focus on issues rather than discussing people. what a shame?
     
  15. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    seriousness is key to our development.
     
Loading...