Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la kushirikisha sijui mgambo nk - usalama/foleni barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmnamba, Apr 3, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Askari wa ziada like mgambo kwenye suala zima la kupambana na foleni ikiwezekana na usalama bado naona ni changamoto ipo pale pale. Wapi namna ya kupambana na miundo mbinu kwanza kwa kasi?
     
Loading...