Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la Kujaziwa Laki Nane kwa kila Mteja wa Voda M-Pesa Limekaaje??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ngaliba Dume, Feb 12, 2012.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Jana majira ya jioni nilitaka kutoa Kiasi cha Pesa kwa njia ya M-pesa,katika kuangalia salio nikakuta ongezeko la laki nane ktk kiasi kilichokuwepo!Nilijaribu kukitoa lakini hazitoki...nimefanya uchunguzi kidogo kwa watu wangu wa karibu kama 10 nimebaini kuwa na wao wameongezewa kiasi hicho!Je wenye kujua hili watwambie?na kwanini hazitoki?je yawezekana kuna mtu ameamua kuingia ubia na Voda kwa kutunza pesa kwa njia ya akaunti za wateja?Mteja ni Mfalme,Voda wanawajibika kutujuza....(wengine kidogo watie heshma cr wakidhani zali la mentari)
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi hazipo, kiasi nilichokuwa nazo ni hicho hicho tu
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nyingie hi *150*55#
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata me nimelishuhudia lkn ukipiga *150*55# ndo naziona lkn hazitoki sijui imekaaje hii!
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acheni uongo
     
  6. K

    Kajole JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    mmmmh,huo ni uongo kweli.
     
Loading...