Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hili la IFM litakuaje???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chilubi, May 8, 2012.

  1. c

    chilubi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu.

    Jamani naombeni ushauri. Hapa IFM saivi pana ishu ya watu waloshindwa kulipa ada katika muda uliopangwa ambao mwisho ilikua april 30 (hata mimi pia sijalipa) uongozi wa chuo umeamua kiandika barua kwa kila mmoja kumueleza kuwa, kwa vile mtu ameshindwa kulipa ada katika muda uliotakiwa basi meanafunzi huyo atakua deregistered, na hatakiwi kufanya mitihani wala kuhudhutia vipindi na wala kutumia facility yoyote apo chuoni. Mwanafunzi akilazimisha kufanya mitihani basi mwanafunzi huyo mitihani yake itakua null, haitoshughulikiwa. Ndugu ukitizama idadi ya watu waliokuwa hawajalipa ni kubwa sana. Hizo barua zilizotoka unatakiwa utie saini ili kuthibitisha kama umekubali ufukuzo huo!
     
  2. wejja

    wejja Senior Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wote ni no loan au?
     
  3. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    soln. dont sign
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Uongozi wa Serikali ya Wanafunzi unasemaje?
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mwanafunzi utalazimishaje kufanya mitihani na wewe sio registered? Kama hujalipa ada wewe sio mwanafunzi period. Huwezi kupanda DALADALA kama huna nauli!!!
     
  6. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...wanafunzi wa kisasa kwanini hamna solidarity....
    Mtachezewa sana...
    Huko UDOM nako wanalialia tu...
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dawa ya deni kulipa tu!!!! acheni blaa blaa!!

    mbona kwenye dala2 kama nauli huna..si unapigwa chini na konda??

    lipa ada usome!!
     
  8. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    kunawatu wanasema dawa ya deni ni kulipa...siwapng kwan kila mtu anamtazamo wake...hivi hapo wote wanaosoma si watu wazma? Si wanajua umuhmu wa hyo elim kwa maisha yao? Ni nan sasa atakaekuwa nayo mfukoni agome kulipa? Kama hana atoe wap? Elimu haihtaj...? Kunavyuo vngne vnautaratbu wa mtu kuandka barua wik mbli kabla ya mitihan halaf unaruhusiwa kuja kufanya mtihan maalum [special exam] hapo baadae. Sasa hawa wanawafukuza...wangap watarud mtaan? Na madhara yake ni yap?.. Ni mawazo tu
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huwez panda basi bila naul!, so lipa ada usome
     
Loading...